Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa CCM akijiliwaza baada ya kukosa Uwaziri

Discussion in 'Jamii Photos' started by bagamoyo, Jan 24, 2011.

  1. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,081
    Likes Received: 726
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Mbunge Mh. Profesa Kapuya akicheza dansi kwa mtindo wa 'pekecha-pekecha' wa bendi ya AKUDO IMPACTO ndani ya ukumbi wa Mango Gardens jijini Dar-es-Salaam wikiendi iliyopita(picha hisani ya Globalpublishers)

    Ni matumaini kuwa mheshimiwa Prof. Kapuya pia ataonyesha juhudi za dhati kama vijana kwa kupinga malipo kwa DOWANS wakati wa kikao cha bunge Februari 2011 mjini Dodoma.
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    By the way nasikia yeye ndio mmiliki wa hiyo bendi
     
  3. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Mmmh! hii kali, ha ha ha! hawa watu wa udaku nao, zee la watu linachezeshwa pekechapekecha wao na vikamera vyao!
     
  4. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    kweli mzee anajipoza.. duh hawa ndio watawala wa tz
     
  5. tama

    tama JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kula raha mzee,jisaulishe matatizo yako na pekechapekecha wee.
     
  6. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni kweli mkuu, yeye ndiye mmiliki na AKUDO ni kifupisho cha herufi za mwanzo za majina ya watoto wake:
    Athuman
    Kulwa
    Doto
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Duh!!! Si mchezo
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Naona wanapekechana kula raha mzee umri umeishasogea huo, ha ha ila huyu Kapuya kiboko
     
  9. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2011
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Lakini kama anafanya kweli!?
     
  10. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Nimeipenda sana..! Lakn mzee anaonekana kama pekecha inamwingia vizuri naona mawazo yako mbali. Haya
     
  11. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #11
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hivi huyu mzee alikosa kitu cha ku invest kabisa akaanzisha bendi...au
     
  12. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #12
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ni matumaini kuwa mheshimiwa Prof. Kapuya pia ataonyesha juhudi za dhati kama vijana kwa kupinga malipo kwa DOWANS wakati wa kikao cha bunge Februari 2011 mjini Dodoma.
    Kwa lipi?! Mbona chenge, lowassa, iddi simba, megji, nagu, mramba et al walinywea nywiiiii mara baada ya kupigwa chini uwaziri?
     
  13. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #13
    Jan 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mmmhhh, jamani jamani jamani jamani, huyu mzee anatuabisha wazee wenzie. Halafu nimekumbuka kastori fulani kanakomhusu huyu mheshimiwa kuhusu mambo ya wakubwa. eti ni mpenzi sana wa "style" hiyo. aliniambia jamaa mmoja anayetoka jimbo la mhe. wakati wa kampeni "watoto" huwa wana.... kwelikweli.
     
  14. E

    Edson Silumbe Member

    #14
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli in life its not the age it is the spirit!!!
     
  15. K

    Kuntukuntu Member

    #15
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angali Hilo kono lake la kulia linapekenyua! Jitu lizima hovyo!!!!
     
  16. r

    richard mahoo Member

    #16
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no coment.
     
  17. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Huo mkono unaenda wapi tena?
    Jamani hana mke au?
     
  18. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    comment za udini zinakwaza sana. as much as it is always tempting to vent out anger or frustration towards someone else's religion its wise to succeed in not succumbing to such a wicked temptation!
     
  19. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #19
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Mnyamwezi huyo. Sema kabahatika tu kuwa na akili ya kutafuta hela/kutunza hela zake kwa kuwekeza.

    Ila kujiheshimu kwake ni HAKUNA.

    Angelikuwa ni Mchaga, basi Mengi ingelibidi aanze kujiandaa kwani Mpinani anakuja.

    Ovyooo kabisa. Hako si KAJUKUU kake? Kemembambikia Wowowo na yeye hata wasiwasi hana, anakinyonga tu kiuno....

    Kuna ule wimbo wa Kinyamwezi naona ameukariri sana " yuyoyuyo Wazwa mbili sanga wakula...." ikiwa na maana "huyo huyo aliyeota matiti, ujuwe amekuwa....." Sijui nimwite FATAKI? Kwa kucheza tu? Mhhh Mixed feeling.
     
  20. mkute

    mkute Member

    #20
    Jan 24, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hawa ndio aina ya viongozi wengi ndani ya CCM wanaotuongoza. Hivi unategemea nini? toka kwa watu kama hawa wasio na maadili na heshima! no vision people! hii nchi tutaongozwa mpaka lini na wahuni? oh God help us! huyu nae eti ni mbunge,mume wa mtu na baba wa watoto ama kweli ni hasara tupu.
     
Loading...