Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa Arusha Mjini (Godbless Lema) njiani kuelekea Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Henry Kilewo, Sep 20, 2011.

  1. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Leo baada ya hukumu ya kesi ya madiawani mbunge wa Arusha mjini Godbless Lema atakuwa njiani kuelekea Igunga kwenda kuongeza nguvu kwa wapiganaji wengine wa Cdm ".

    Wakati anaongea na radio 5 Arusha amenukuliwa akisema " Ninakwenda Igunga huku nikitambua kuwa uhuni na uonevu,wizi,ulaghai kwa wapiga kura unaofanywa na Chama tawala (CCM) sasa hautavumilika tena kwa sababu tu wanao polisi wenye utii kwao na sasa ni wakati wa watu wote wenye uwezo wa kukemea uovu huu wa kimfumo wawe tiyari hata kwa lolote " kwani ni heri mauti inayopatikana katika kupigania haki kuliko umri mrefu usio na wajibu katika jamii

    "Ninakwenda Igunga, ninapenda haki, ninapenda utu, ninaheshimu ukweli nitakuwa tiyari kuvitetea vitu hivi kwa damu yangu ikiwezekana "
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Huyu kamanda huwa napenda sana quote zake. Ni jasiri sana katika kauli na matendo yake.
     
  3. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    The guy is always to the dot!
     
  4. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Kila la kheri Kamanda wetu, tunakuombea ili ufike salama Igunga! We love you so much due to ua strong standing for Tanzanian justice fighting! Blavoooo!
     
  5. g

    gidytitus JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Stupid! NENDA katubu kwa hayo maneno yako!
     
  6. O

    Omr JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe ni mtoto wa kiume?
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Kamanda nenda kaongeze nguvu ili tuwezekuwakomboa wana Igunga walioko jangwani wanatakiwa kukombolewa!
     
  8. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kamanda is under ur skirt take care you may find him palpating ur cervix.
     
  9. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! CDM sasa hii ni too much. Mbona Ka- Mbwa kenyewe kadogo tu! Sasa mbona naona kama mnataka kutumia Anti-Balistic Missiles kwenye Vita ya Kitoto! Silaha mnazopeleka Igunga ni kali mno! Punguzeni hasira, magamba wameshaomba radhi jamani.
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,851
    Trophy Points: 280
    Ni kweli Lema anaelekea Igunga, yupo na vijana 300 wengine wamepanda Fuso za CDM wanakwenda kuongeza nguvu. sijui nani analipa gharama za chakula na Malazi kwa hawa vijana zaidi ya 300 hadi kufikia jana hali ni mbaya sana kwa CDM.
    Zile issue za Tindikali pamoja na ya kutaka kumbaka DC walizofanya wahuni wa CDM zimefanya wapenda amani Igunga kuwachukia sana CDM.
    Kwa kweli hii dhambi ya ubakakaji na ya Tindikali itaendelea kuwatafuna kama Kansa
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    wala usitishike mkuu mpaka kufikia uchaguzi makamanda wote watakuwepo huko nikiwa na maana wabunge, madiwani na viongozi wengine yaani huko igunga mpaka kieleweke...
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Vipi Nape amepeleka wangapi au alikuwa anatishia...ngoja nikwambie kama chadema ikiamua kupelea vija Igunga wala vijana hawahitaji pesa labda ghalama za usafiri na kula kulala tuna piga camp mpaka kieleweke lakini nyie watoto wa mafisadi kwanza wanataka waende na VX ...hahahah
     
  13. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mara zote huwa navutiwa sana na kauli za Lema....
    Vichwa panzi wengi huwa hawamuelewi!
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mpaka muda huu bado kesi haijaanza, sasa sijui hakimu kama anasubiri maelekezo kutoka kwa mkuchika au Jk
     
  15. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #15
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tunamtakia safari njema mpiganaji wa kweli
     
  16. kinepi_nepi

    kinepi_nepi JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 870
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kikosi kazi hicho, lazima jimbo liende CDM, vile vizee na vijana wote wa CCM kina Lusinde na vitumbo vile hawawezi kufikiri vizuri, nasubiria Lusinde ajinywee ddt, mashambulizi yahamie Mtera. Hivi Lusinde hajasema kama asipokunywa yeye mwenyewe hiyo sumu afanyweje??
     
  17. G

    G. Activist JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 484
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mbona kama vile hujiamin na maneno yako...!!! Yaelekea umetumwa kuchafua hali ya hewa hapa Jamvini ila wewe moyo wako haukushuhudii kufanya hivyo!!!!! Usiwe mnafiki ndugu..!! Lema anaipenda hii nchi, na anataka ikombolewe kutoka kwa Magamba kama ilivo kwa makamanda wengine wote wa Chadema..!!1 Kila lakheri Igunga!!! Vijana wengine huku tunajipanga tuje huko wala hatuhitaji kuicost CDM ni gharama zetu wenyewe!!!! tuone green guard itafanya nn!!! Mme mwaga mboga sie tunamwaga debe la unga.
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,851
    Trophy Points: 280
    Vipi na wewe upo kwenye msafara wa kwenda Igunga au bado upo mahakamani unang'aa sharubu tu
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kesi inaanza saa ngapi...siyo saa sita
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,851
    Trophy Points: 280
    Kweli mkuu sijiamini naogopa machafuko mimi pamoja na wapenda amani wa taifa letu.
    Wewe na wahuni wenzako wa CDM mmezoe kupigana mapanga, kubaka na kumwagia watu tindikali, tunawaomba sana msifanye uhalifu nchi yetu ni ya amani
     
Loading...