Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa Arumeru mashariki mbona hasomeki?(Sumari)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by saxzu, Nov 2, 2011.

  1. s

    saxzu Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Yapata mwaka sasa lakini mbunge wa Arumeru Mashariki hatujui alipo wala hatuna taarifa sis wananchi wa jimbo hilo Bunge la bajeti mpaka limeisha hatujamuona nafikiri hata ajaapishwa: Ni hoja 2 namulizia Mbunge wangu
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,117
    Likes Received: 11,377
    Trophy Points: 280
    Yupo ICU sumbawanga anatiliwa wepesi.
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    yupo ICU!kwa ufupi hamna mbunge kwa sasa!kabla hata ya uchaguzi alikua mgonjwa kalazimisha kugombea ubunge matokeo yake hata kuapishwa sidhani kama alifanikiwa
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Anapumua kwa mashine!
    Kwa kifupi yeye ni mbunge mteule wa jimbo la Arumeru Mashariki, hata kuapishwa hajaapishwa
     
  5. K

    Kiti JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sheria inasemaje? mbunge akishachaguliwa aapishwe baada ya siku ngapi la sivyo uchaguzi urudiwe? Imekula kwenu wana Arumeru Mashariki, mmechagua mzuka
     
  6. Rufiji

    Rufiji JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 18, 2006
    Messages: 1,592
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kuwa hakuapishwa? Na kama yuko ICU, incapitated, nadhani itakuwa vyema kama wangeitisha uchaguzi mwingine.
     
  7. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Ama kwel hata mimi nilishawah kujiulza maswal kama hayo! Huyu jamaa nasikia huwa haishi huku tz(arumeru) sasa cjui anaish wapi! Mi nadhani Wana arumeru(Wameru) wameshashikwa,na wajifunze kutokana na makosa. 2015 ndo hyo inakuja,je wananchi bado mtaendelea kumpa kula???
     
  8. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 594
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Hi ni kutoka kwa eyewitnes. J2 nilibahatika kukutana na Jerry Solomon kanisani karibu na home kwake huko meru akeri. Ukweli anaonekana ameshoka sana na kama vili anatatizo la kupoteza kumbukumbu. Nasema hivi kwa sababu hiyo siku kulikuwa na harambee, basi alipotajwa ili atoe mchango yeye akaanza kuimba. Akaimba wee hadi wife akamfuata na kumbembeleza amalize wimbo. Kisha akatangaza hajui mkewe ana umri gani kwani siku hiyo iligongana na birthday ya mkewe. Akaimbisha kanisa 'happy birthday to you'. Kwa kifupi magamba hawana mgombea kwa sasa ndiyo maana hawaitishi uchaguzi.
     
  9. s

    saxzu Member

    #9
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sasa Hapa Arumeruike coz nini kifanyike inavyoonekana ni kwamba Magamba wamekausha hata hawazungumzii ila ingekuwa ni pale Arusha town ungesha itishwa uchaguzi. ni hatua gani zifwate ili huu uchaguzi ufanyike?
     
  10. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,794
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    CDM tunasubiri kulichukua jimbo letu walilochakachua kina EL mwaka jana wakampa huyo magamba ambaye ni mkwe wake
     
  11. S

    Sangari Senior Member

    #11
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hizo tshirt, kanga na kofia za mia5 mlizopewa mkamchagua mgojwa aliyekuwa ICU mnazo mpaka sasa.? Nawauliza wana Arumeru mashariki mjibu hili swali. Kuna watu wa kule Ngabobo, Leguruki, Ngarenanyuki wanatumia usafiri wa punda mpaka leo hakuna barabara ya kupita gari. Hakuna maji, umeme wala hospital. Maeneo ya Ndoombo, Ulonga, Seela, Songoro, Urisho, Mulala, Kilinga kwa gari dogo kufika kule ni sawa na kakakuona kuonekana. Barabara ya kwenda kwenye machimbo ya Tanzanite inayojulikana ni madini ya thamani duniani hapitiki. Wameru amkeni sasa achaneni na magamba.
     
  12. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    yule mzee alipooza halafu ana ugojwa wa alzheimer ( ugonjwa wa kusahau)...
     
  13. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Arumeru ongeeni na Mbunge wenu Nassari maana huyo ndo alichakachuliwa
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    HABARI ZA KUAMINIKA ZINASEMA KWAMBA wazee na vijana wa arumeru wanaijubali sn chadema na waliimpigia kura kwa wingi sn mgombea wa chadema na AKASHINDA lkn kwa uzandiki na wizi wa ccm wakachakachua matokeo na KUMTANGAZA MBUNGE HY WA CCM kuwa ndio mshindi aliyempiku wa cdm kwa kura chache sn, kitendo hch KILIWAUDHI SN WAZEE WA ARUMERU WAKAMWAPIA MBUNGE HY KUWA KAMWE HATOKANYAGA BUNGENI, ghafla mbunge hy akapata kansa ya ubongo hvy hajaweza kwenda bungeni wl hajaapishwa, na hali yk ni mbaya kwani amepoteza kumbukumbu kbs. MAONI YNG: CCM ACHENI WIZI WA KURA WATU WAMEWACHOKA MTAISHIA PABAYA
     
  15. s

    saxzu Member

    #15
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Yani ni mahali penye neema ila pana shida hadi mwisho hata maji hayaonekani jimbo zima Linabank 1 CRDB then wafanyakazi wengi hususani walimu ni NMB wanalazimika kutoka kilinga,songoro,ngateu kwenda clock tower kufata hela simuombei mabaya huyo Mbunge ni bora akubali matokeo sasa kama hakumbuki atakuja kufanya nini tena Walimchakachua Josh Nasari sasa imekula kwetu tatizo lingine wazee wanalinda Chama na hawaangalii nin kinachoendelea.
     
  16. D

    Dopas JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ugonjwa hauna mwenyewe, tusishangilie, tusiwaumize zaidi ndugu zake ambao wanateseka bila shaka kumhangaikia ili apone na kuendelea kuihudumia familia yake. Tusishabikie ugonjwa wa mtu kisiasa. Ilikuwa kosa la magamba kung'ang'ania kuchukua jimbo hata kwa njia ya wizi wa kura ilhali wakijua mgombea wao alikuwa mgonjwa. Tumwombee Jerry apone maradhi hayo kama ni mapenzi yake Mola ili atumikie wana Arumeru. Ikidhihirika kinyume chake, basi achaguliwe mbadala, hapo twaweza kushangilia kwani Mgombea Chadema aliyedhulumiwa haki yake, njia ya ushindi itakuwa nyeupe. Mungu ibariki Tanzania, Mungu wabariki wape uvumilivu wana Arumeru. Mungu mpe afya Jerry S.
     
  17. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,825
    Likes Received: 1,980
    Trophy Points: 280
    subirini hadi 2015 mumchague mwingine.
     
  18. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Duh!!maendeleo yatatoka wapi kwa style hii!!!
     
  19. Kumbakumba

    Kumbakumba JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2015 naenda kuchukua hilo jimbo
     
  20. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Jamaa yuko kule juu Akheri anapelekwa tu church na ile V8, afya yake imedhoofu sana.
     
Loading...