Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge Viti Maalum Shinyanga Mjini, LUCY MAYENGA azomewa.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jiwejeusi, May 17, 2011.

  1. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni katika harakati ya kujivua gamba na kuinusuru CCM mkoani shinyanga. Mbunge wa CCM viti maalum, LUCY MAYENGA amejikuta akipata aibu ya kuzomewa. Dhahama hiyo ilitokea baada ya mbunge huyo kutaka kuwarubuni vijana kwa kusema atawapatia misaada na mikopo ya wajasliamali. Vijana hao wa stendi ya basi walimzomea na kumwambia hatutaki misaada.
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Duh sasa CCM naona wataanza kutembea na polisi kwakuwa zomea zomea inawakera sana sana .Walizoea kuwadanganya watu sasa ukweli uko nje hawezi tena kusema lolote
     
  3. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #3
    May 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Good, hadi hapo watakapojua athari za ahadi hewa na kwamba ubunge ni utumishi na si ubwana!
     
  4. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #4
    May 17, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Na bado watazidi kuzomewa hadi wakome.
     
  5. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kazomewa mpaka Mwakyembe unadhan nan atapona?
     
  6. z

    zamlock JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mimi nafurahi kwa sababu raia wamechoshwa
     
  7. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Mbona na wao wanawazomea Wabunge wetu wa Chadema pale tunapoteyea kitu kwa maslahi ya Watanzania?,acha na hao wa ccm wazomewe kbs na safari hii ole wao wabunge wa magamba(ccm)wawazomee wabunge wangu wa Chadema.
     
  8. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    waache wazomewe, kama wao wanazomea mahala patakatifu (bungeni) itakuwa wananchi kuzomea barabarani?
     
  9. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #9
    May 17, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Chadema inachekesha kweli inajenga Taifa la wazomeaji ili ije itawale taifa la wazomeaji! Kweli nchi haita tawalika!
     
  10. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #10
    May 17, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha uongo
     
  11. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #11
    May 17, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hii ni TRY and ERRO
    wanajua wana mvuto ila wanajaribu ni nani mwenye nafuu
    ndio maana Mukama yeye kakimbilia kusema kwao MUSOMA (wapoti bwana)
     
  12. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,807
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Kwani nani alianzisha hayo mambo ya kuzomea? Ni CCM wenyewe unakumbuka waziri mkuu aliwambia wananchi wazomee mafisad! Au umesahau! Na je wenye tabia ya kuzomeazomea bungeni ni wabunge wa chama gani ka sio chama cha magamba, na wananchi wanapractise mlichowambia kupitia PM, na kuona kupitia wabunge wetu wa CCM
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    May 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,670
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Tupe ukweli...
     
  14. M

    Makupa JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mkuu tabia ya kuzomea sio nzuri kabisa na haikubaliki.lakini kumbuka ya kuwa wateule wa wananchi ambao ni wabunge wetu ndio wanaongoza kwa kuzomea tena wakiwa wanaonyeshwa live na television kutokana na hilo mimi naamini kabisa bunge letu linapandikiza tabia ya ajabu kwa vijana wa kitanzania, ni muda muafaka sasa vyombo vya habari kuanza kuwaelimisha hawa wabunge kuondokana na hii aibu
     
  15. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora, akome kabisa!
     
  16. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Damu ya shilembi itawatesa sana!
     
  17. k

    kagamba kadogo Senior Member

    #17
    May 18, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mayenga chakula ya wakubwa nashangaa hata hao waliokuuwa wanamsikiliza. Kilaza number one huyu opportunist
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Mbungeni ccm huzomea hivyo sioni ajabu na wao wakizomewa uraiani tena ikibidi watwangwe mawe kabisa pumbavu zenu..
     
  19. V

    Vonix JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,437
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Action and reaction are equal and opposite tabia ya kuzomea inayofanyika bungeni hasa ktk masuala yanayohusu maisha ya watanzania na hao wabunge walio na magamba lazima waipate huku nje hiyo ni laana yao bungeni wanafanya ushabiki wa kitoto ku-support mambo ya kijinga kabisa mradi tu aliyezungumza anatoka chama chake,acha wazomewe sanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.
     
  20. s

    smz JF-Expert Member

    #20
    May 18, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hilo group la kina Lucy Mayenga ndilo la wazomeaji wakubwa bungeni kwa sababu hawana wanayemwakilisha humo mjengoni. Kwa mfano Mayenga anaongea na vijana wa shy mjini yeye kama nani??

    Hatujasikia hata siku moja anachangia kitu chochote bungeni, hawa ndo wale wa kupiga makofi yale ya kinafiki bungeni. Asijisumbue kujizulia mabalaa bure akae tu ale bure, kwani anadaiwa na nani. Hana anaowawakilisha yeye amwangalie aliyemteua, atuache sisi wana Shinyanga tunajua hatuna mbunge baada ya kifo cha Shelembi(RIP). Tusubiri 2015 au sheria itakavyosema.
     
Loading...