Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge: TZ sio Mali ya CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Tanzania Mpya, Apr 19, 2012.

  1. Tanzania Mpya

    Tanzania Mpya JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Mbunge wa CCM ametoa kauli dhidi ya Serikali yake kwamba "KOSA KUBWA AMBALO SERIKALI WANAFANYA NI KUDHANI KWAMBA TANZANIA NI MALI YA CCM!"
     
  2. Kishaini

    Kishaini Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 23, 2008
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    This is a bold statement! HI NDIYO KUJIVUA gAMBA?
     
  3. a

    assuredly4 JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 1,209
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hii ni dalili ya

    1.baadhi ya wana ccm wanaanza kuona nuru/ukweli na kuukataa uongo hadharani

    2. huu ni mchakato wa kufikia maamuzi ambayo hata jk,ccm na serikali yake wanaweza wakashangaa

    mwanadamu hudanganywa mara moja lakini akiujua ukweli huwezi kumdanganya tena
     
  4. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Hii kauli haina jipya lolote...sote tunajua kuwa hii ni nchi yetu sote isipokuwa wana CCM.anachofanya ni kuwakumbusha tu walevi wa madaraka wa CCM.
    Nadhani mahali muafaka kutoa kauli hii ni vikao vya CCM.
     
Loading...