Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge Sumari azidiwa, anapelekwa India leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Halisi, Dec 18, 2011.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hali ya afya ya Mbunge wa Arumeru Mashariki, Jeremiah Sumari, si nzuri na mchana huu anasafirishwa kwenda India kwa matibabu. Sumari ambaye aliwahi kuwa Naibu Waziri wa Fedha, alianza kuugua hata kabla ya uchaguzi mkuu wa 2010 ambako baadhi ya maeneo alilazimika kusaidiwa kampeni. Tunamuombe Mungu ampe afya njema arudi kujenga Taifa.

    Taarifa ni kwamba amepata tatizo kubwa katika ubongo wake ambako madaktari wamegundua kitu kilichoota ndani ya kichwa, kitu ambacho kinaathiri ubongo wake kiasi cha kupoteza mawasiliano na sehemu nyingine za mwili wake. Sumari ambaye alilazimika kulazwa Hospitali ya Taifa ya Muhimbili, anaondoka leo kwa ndege ya Oman Air.

    Iliwahi kuzungumzwa hapa, japo baadhi yetu tulijadili bila utu. Tujaribu kuweka ubinadamu mbele, siasa baadae.

    http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/149200-mheshimiwa-mbunge-wa-arumeru-mashariki-ni-mgonjwa.html
     
  2. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    tunashukuru kwa taarifa!
     
  3. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    magamba nao,hawafai kuhurumiwa hawa,ka vp apoteeee tu...
     
  4. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ona sasa, huyu yuko taabani tangu mwaka jana, lakini posho ya mafuta analipwa kila siku!
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mungu amponye haraka ugonjwa unaomsumbua, ila nadhani atakuwa kama taahira!
     
  6. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,700
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Ubinadamu mbele namtakia asafiri salama na Mwenye enzi Mungu ampe baraka apone na kurudia afya yake. Masikini watu wa jimbo lake wamekaa miezi mingi bila mwakilishi wao kufika bungeni, hata kule kluapishwa tu, sijui CCM yetu ilianfgalia wapi ikachagua mgombea mgonjwa!! Ushauri wa bure, akipata nafuu ajiuzuru ubunge kutoa nafasi uchaguzi kurudiwa na wengine wagombee na kuwapa uiwakilishi wananchi.
     
  7. Shaycas

    Shaycas JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 866
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ugua pole baba.
    Kumbe tangu kipindi kile hajawahi kupona!?
    Dah pole sana.
     
  8. W

    Wamtaa huu Senior Member

    #8
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mungu amponye mzee Sumari!Naomba kujulishwa kama huyu mheshimiwa aliwahi kuapishwa kwenye bunge hili la Makinda..!
     
  9. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ugua pole Sumari
     
  10. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Munbu amsaidie apate matibabu stahiki ili apone haraka
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Umeielewa post ya kwanza mkuu?
     
  12. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    kama alichaguliwa halali na wananchi wake mungu amjalie apone haraka,kama aliiba kura kama walivyozoea na chama chake mungu amuwaishe mbinguni akajibu kesi yake
     
  13. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tunashukuru kwa taarifa yako, na tumwombee Mungu amjalie afya njema arudi kuliwakilisha jimbo lake na kuendelea utumishi wake kwa taifa.

    Tofauti za kiitikadi si chuki kama wengi wetu tulivyozoea kuziendesha hapa, tunashindana kwa hoja ndio maana ya demokrasi, lakini wakati huo huo tunatakiwa kudumisha utu na upendo kati yetu ndiyo silaha kubwa ya kutunza amani katika nchi yetu.
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Arudi salama
     
  15. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ubinadamu ni jambo jema, hasa kwa sisi Watanzania ambao hulka zetu za ukarimu na upamoja ni za jadi yetu. Akipona tuanze madongo yetu na kumtaka aeleze, alivyowatumikia wapiga kura wake.
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    tatizo hata mkisema asirudi awezi zuia bei ya sukari kupanda mafuta ya petrol kuingizwa tan 30,000 machafu tuwaombee tu warudi salama jamani
     
  17. Biera

    Biera JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 437
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mungu akupe nguvu,upate kurudi salama.
     
  18. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #18
    Dec 18, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,787
    Likes Received: 894
    Trophy Points: 280
    Japo magamba siwapendi lakini kama binadamu tunamtakia heri apone haraka aje kutekeleza ahadi alizo ahidi kwenye kampeni.

    Pipoz power!
     
  19. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Pole sana na tunakuombea nafuu ya haraka ili urudi kuendelea na majukumu yako.
     
  20. jebs2002

    jebs2002 JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,244
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Sawasawa kabisa, hospitali za India kwa sasa ndio zimekua hospitali zetu kubwa za rufaa! Why not? Tuko busy na kuponda hela kusherekea miaka 50 ya uhuru, hatuna pesa za kurekebisha na kununua vifaa vya kisasa Muhimbili, sisi sio wajinga bwana, we know what we are doing!
     
Loading...