Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge Selasini KUBURUZWA Mahakamani

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Ni Mimi Msiogope, Jun 2, 2012.

  1. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SALAAM!
    Inakumbukwa kuwa Mhe.Joseph Selasini Mbunge wa Rombo alipata ajali mbaya ya gari na watu watatu kupoteza maisha akiwemo mama yake Mzazi... Hapa nataka kujua kama ile ile hatua iliyochukuliwa kwa Mr.Deus Mallya aliyetuhumiwa kuendesha kwa kasi na kusababisha kifo cha aliyekuwa Mbunge wa Tarime Marehemu Chacha Wangwe itachukuliwa kwa Mhe.Selasini?? Sheria ina wakubwa na wadogo?
     
  2. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SALAAM!
    Inakumbukwa kuwa Mhe.Joseph Selasini Mbunge wa Rombo alipata ajali mbaya ya gari na watu watatu kupoteza maisha akiwemo mama yake Mzazi... Hapa nataka kujua kama ile ile hatua iliyochukuliwa kwa Mr.Deus Mallya aliyetuhumiwa kuendesha kwa kasi na kusababisha kifo cha aliyekuwa Mbunge wa Tarime Marehemu Chacha Wangwe itachukuliwa kwa Mhe.Selasini?? Sheria ina wakubwa na wadogo?
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Duh! Hizo ni chokochoko za utawala wa sheria!
     
  4. mutabilwa

    mutabilwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sidhani kama itakuwa hivyo kwani alikuwa anaendesha yeye mwenyewe hivyo tutegemee namna taarifa za kipolisi zitakavyo tolewa.
     
  5. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Issue kubwa hapo ni Reckless Driving.. Deus Mallya alishtakiwa kwa kosa hilo hilo..
     
  6. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Choko choko za HAKI na USAWA..Hahaha
     
  7. M

    Mzee Kabwanga Member

    #7
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inategemea uchunguzi wa polisi kama kulikuwa na uzembe au hakuna.Katika makosa ya trafic kuna nia ovu peke yake hakuna nia ovu. Kwasababu hakuna anayenda apate ajali.
     
  8. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,060
    Trophy Points: 280
    Ile ya Malya ilikuwa kali zaidi,hii nadhani ni ajali tu ambayo hawezi kusimamishwa kizimbani..ngoja tusubiri tuone sheria inasemaje baada vipimo na report kutoka
     
  9. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo la Tanzania kosa huwa wanafanya wadogo tu... Ajali ya Chacha Wangwe ilitokana na Tyre Bust,,, Hii ya Mhe. Selasini pia ni Tyre Bust.. Sasa Deus Mallya aliwekwa ndani muda wote huo kwa sababu gani?
     
  10. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nafikiri mbali ya reckless driving,hata leseni Deus Mallya hakua nayo,hii ya Selasini inaweza kuangukia kama ya Chenge,ni mtazamo wangu tu maana si mjuzi wa vifungu vya sheria
     
  11. M

    Mzee Kabwanga Member

    #11
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Marekebisho nina maana tendo ovu na nia ovu kwahiyo ktk makosa trafic kuna tendo ovu peke yake.
     
  12. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutokana na Hukumu ya Rufaa ya Deus Mallya ni kuwa alikuwa na Leseni na Hakuulizwa ikiwa alikuwa na Leseni au la... Pili mahakama imekuja kugundua kuwa Deus Malya hakuendesha lile gari na kufutiwa hatia..
     
  13. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna Kali na Kali zaidi?? Mhe.Selasini wamefariki watu wanne... Deus Mallya Alifariki mtu mmoja,,, Sasa Mahakama inakuja kutengua hatia na hukumu saa hizi baada ya mtu wa watu kupotezewa muda wake gerezani..
     
  14. M

    Mzee Kabwanga Member

    #14
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hiyo ya kuwekwa mahabusu Malya ni kama nilivyosema inategemea uchunguzi wa polisi walivyona kuna vitu vingi vinaangaliwa ktk upelelezi.
     
  15. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa.. Na hilo la kuhukumiwa kifungo miaka mitatu bila faini likoje?.. Manake pamoja na kukaa mahabusu mallya alihukumiwa hukumu iliyotenguliwa juzi na rufaa aliyokata
     
  16. M

    Mzee Kabwanga Member

    #16
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndiyo maana alikumiwa na mahakama akaomba rufaa mahakama ya juu ya iliyomhukumu ikaonekana iliyomkumu ilikosea akatengua maamuzi hayo huo ndiyo mfumo wa kutafuta haki.
     
  17. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #17
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Du! Haya sasa wataalamu wa mambo ya sheria........ Ss wengne ngoja tuwasikilize na mwisho tuunge mkono hoja kwa 100%,,,,,,,
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hapa unataka kusema Selasini alitumwa kumwua mama yake?
    Kuwa makini mkuu!
     
  19. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #19
    Jun 2, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani Deus Mallya Alitumwa kumuua Chacha Wangwe?
     
  20. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #20
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu Mungi kwani Deus Mallya Alitumwa kumuua chacha?
     
Loading...