Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge Selasini apata ajali mbaya! Akimbizwa hospitali, watatu wafa papo hapo akiwamo mamake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Invisible, May 24, 2012.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mbunge wa Rombo, Mhe. Joseph Selasini kapata ajali mbaya sana muda si mrefu.

    Ajali hiyo imemtokea akiwa safarini toka Arusha kwenda Rombo na ni eneo la Bomang'ombe mjini.

    Watu watatu akiwemo mamake mzazi wamekufa papo hapo.

    Mhe. Selasini amepekimbizwa Hospitali ya wilaya ya Hai pale Bomang'ombe; hali yake si nzuri.

     
  2. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Pole zake na wote aliokuwa nao.
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,696
    Likes Received: 4,407
    Trophy Points: 280
    Tunamuombea
     
  4. Q

    Qixima mQiqa Senior Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni wafiwa wote katika ajali hii. Get well mh. Selasini. Plz Invisible tunaomba more updates
     
  5. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Duh...Tunamwombea!
     
  6. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,085
    Likes Received: 2,350
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha sana. Pole sana mbunge wetu Mungu akupe nguvu upone haraka.
    Na Mungu awalaze marehemu wote mahala pema peponi amina..
     
  7. e

    evoddy JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tunamwombea kwa Mungu apate nafuu
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    pole mbunge wangu ...lakini hivi kwanini mnapenda kuzurura bana..hivi hamna ipad muwe mnakaa mnasoma vitu na kuplot stratergies za kutatua matatizo ya wananchi ...aghhh
     
  9. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kifupi, ni kama nilivyofafanua kwenye 1st post. Ajali hiyo imetokea dakika chache zilizopita... Inasikitisha
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    namtakia kila la heri.
     
  11. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hizi ni bad newz kwa familia ya wanamageuzi nchini kote, lakini yote tuna mwachia Mungu na pole wafiwa wote majeruhi na mh. Mungu awaponye haraka.
     
  12. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,543
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Nimechat naye mchana huu jamani. Uwii. Mungu amjaalie uponaji na afya pia Awapumzshe kwa Amani waliofariki.
     
  13. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Duh jamani! Pole sana Mh Selasini kwa ajali na pole sana kwa kuwapoteza wapendwa wako ikiwa ni pamoja na Mama Mzazi. R.I.P Wote waliofariki and get well soon Mh Selasini
     
  14. BIG Banned

    BIG Banned JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! Pole zao sana. Hiyo ajali ilikuwakuwa vipi!
     
  15. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    polen sana mhemiwa,pona haraka
     
  16. P

    Peres Member

    #16
    May 24, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Get well Hon. Parliamentarian!
     
  17. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    sio kosa lako ur mentally unfit
     
  18. N

    Nyakwec's Bro JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    very sad,wafiwa Mungu awatie nguvu,Mungu amlinde amrejeshee na afya yake Mh.mbunge.Amen.
     
  19. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole mh.
     
  20. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Nilikuwa namfuatilia kwenye facebook wall yake, duh! pole sana Mhe 30
     
Loading...