Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MBUNGE: POLISI wameshaninyang'anya JIMBO langu...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by VUTA-NKUVUTE, Aug 27, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,480
    Likes Received: 2,726
    Trophy Points: 280
    Mbunge wa Morogoro Mjini-CCM,Aziz Abood amekaririwa akisema kuwa vitendo vinavyoendelea kufanywa na Polisi Jimboni mwake,kurindimisha mabomu ya machozi na risasi ni kumpora Jimbo lake.

    Taarifa toka kwa Msaidizi wa Mbunge huyo zinadai kuwa vitendo hivyo vya Polisi vinajenga chuki baina ya wananchi na Serikali yao hivyo kuweka jimbo hilo na CCM kwa ujumla mashakani. Ameapa kulalamika kwenye vikao vya Chama. Mwenye maji ampunguzie mwenzie...ngoma inogile!
     
  2. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hiyo danganya toto, inawezekana Abood alijua kabisa kuwa polisi watafanya hujuma hii
     
  3. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    haha na mwenye gongo??
     
  4. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Limemfika!
    Ukiona mwenzio kanyolewa wewe .........
     
  5. s

    slufay JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Aliwatuma yeye sasa analalamika nini> POLICCM
     
  6. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Aache unafiki
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Nakubaliana na wewe, na tangu mwanzo niliamini kuwa huyu Mbunge allikuwa nyuma za 'nguvu' inayotumiwa na polisi. Mambo yameharibika sasa anaanza kujikosha ili aonekane anajali walalahoi. Abood anamaliza watu na mabasi yake sasa anajificha nyuma ya polisi. Haikubaliki.
     
  8. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora kasoma alama za nyakati M4C ishampora uheshimiwa
     
  9. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Amegundua jinsi walivyo-miss calculate.Linear programming yao imewapo wrong feasible region.
     
  10. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Huyu kwanza si yule aliyekuwa na kashfa ya kuzika wahanga wa ajali la basi lake la ABOOD pale MDAULA kuficha kashfa ya mabasi yake ya ajali dhidi ya mshindani wake HOOD.Atulie
     
  11. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mbunge yuko sahihi. Kila siku serikali inawasaidia Chadema kupata wanachama kurokana na presha zao. Hivi ikiwa watu wanaandama barabarani huku hawana silaha yoyote isipokuwa mabango na wengine wamebeba magazeti kama marehemu comredi Ally alivokutwa, kwa nini kuwazuia hadi kwa kufyatua bunduki.
    Kama wangewasaidia ili waandamane vizuri ingekuwa na hasara gani kwao?
    Hivi kwa kufyatua bunduki na kuua raia kumewasaidia nini zaidi ya kujenga chuki kwa wapiga kura wa mheshimiwa Abood?.

    Ama kweli ukizeeka sana huogopi chochote zaidi ya kifo na kwa bahati mbaya nacho hakikwepeki.
     
  12. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Asitafute sababu za kujinawisha mikono. Kama Jimbo kuporwa, lilishaporwa kitambo. Akilaumu chama na serikali kwa ujumla wake.
     
  13. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hilo jimbo linaenda cdm 2015 hamna kisingizio cha polisi sijui hivi...hatapata sympathy
     
  14. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    hapo bado maandamano ya mazishi.
     
  15. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,570
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Naona naye ni miongoni mwa walio amuru polisi itumie nguvu, unafiki tu naona unamsumbua.
     
  16. 50thebe

    50thebe JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,719
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    ha ha ha (Vuta Nikuvute hili la mwenye maji ampunguzie mwenzie nalo ni neno). CCM vichwa ngumu sana, yaani siasa uchwara walizomfanyia Mrema mwaka 1995 ndio wanazitekeleza leo 2012? Kweli mkojo wa alfajiri hauzuiliki.
     
  17. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mnamo 2015 CCM kubaki na viti vya ubunge SI ZAIDI YA 78 tu na viti vya ubunge kote nchini.

    Nako mkoa wa Morogoro ndio kama hivo CCM kimeamua kuviuza kimoja kwa thamani ya damu ya ALLY hata kabla hajamaliza mfungo wake ule wa siku 6 za ziada zile.

    Bai bai CCM kwa mtaji wa unyama kma huu dhidi ya raia wasiokua na hatia.
     
  18. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseeee babaangu magamba ni wanafiki si mchezo

    ngoja niendelee na mbege
     
  19. m

    malaka JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Anazuga tu. Yeye ndie alietoa posho ya askari kulinda maandamano siku zile. Hana lolote anaogopa kesi ya kuua huyo.
     
  20. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    CCM ina hati miliki na nchi,polisi,na rasililimali
    wana uwezo wa kuangamiza chochote kitakachojaribu kuwanyanganya hati miliki yao.
    wameshajua kuwa wananchi wako mbioni kuwanyanganya ndio maana wanatumia nguvu badala ya sera na hoja.
     
Loading...