Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge Peter Msigwa aichana Kamati ya manunuzi kwa mswaada mbovu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaKiiza, Nov 10, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mh Peter Msigwa amewachana kamati nzima ya manunuzi kuleta mswaada Bungeni wenye pendekezo wa ununuzi vifaa chakavu kama Meli,Ndege,Mabehewa,na Matrain!!
    Mpaka wabungi wa CCM wamenywea mpaka Mkullo ameinamisha kichwa!!
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mwenyekiti wa hiyo kamati ni nani hasa? Bunge letu lina historia ya kupitisha sheria za aibu kwa mfano ile ya Takrima! Tatizo la mabehewa matumba linaeleweka vyema baada ya experience ya RITES, sasa inakuwaje watu wazima na akili timamu watake kuweka sheria ya kununua mitumba? Wana wazimu?
     
  3. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yeah mzee amewachana mbaya! nimeishuhudia
     
  4. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mkiambiwa serikali imefilisika mnakataa iweje tununue used item? kama pesa tunayo......hata fifaru pia
     
  5. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,143
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    du kweli chadema ni real madridi!
     
  6. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    hivi kama nchi inanunua vichakavu tenda kwa kutangaza bila aibu, hata huduma si tunapewa chakavu?? Na wanajua hata hospital chakavu ndio maana wanakimbilia India.
     
  7. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aibuu serikali kununua vifaa chakavu
     
  8. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Msigwa anatisha: ameliambia bunge kwamba
    ..you better run inches in right direction than running miles in wrong way...kitendo cha kununua vifaa chakavu cheaper baadae inaweza ikawa gharama kubwa kwa taifa kuliko kununua vipya atakama gharama yake iko juu..
     
  9. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Muleta maada ungesatupa uhondo huo japo kwa ufupi ulivyochana Mbunge wa Iringa mjini ili nasi tusiopata kuona wala kusikia yanayoendelea bungeni tuwe karibu zaidi.
     
  10. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Ahsante mkuu!! Nimepata point ya mchungaji Peter!!
     
  11. m

    mgosiwakaya Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    A good thing about CDM mps ni kwamba kila mbunge ni kichwa b4 dr slaa alichanguliwa na chama kugombea upresident tulijua hakuna mbunge mwenye hoja nzito kama yy but now CDM imekuwa hatari zaidi maana kila mbunge amekuwa kichwa badala ya kuacha fulani aongee hii inaonyesha kwamba hata kama leo kiongozi yeyote akiondoka chama hakitatetereka maana vichwa vipo vya kutosha achilia mbali hivi vya mtaani vinavyosubr hiyo 2015...big up Mchungaji...big up CDM!
     
  12. Biz2geza

    Biz2geza Senior Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi tutaendelea kula matapishi yetu wenyewe mpaka lini?
     
  13. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Huo ni kati ya miswada ya kipuuzi kabisa. Serikali itajihalalishiaje kununua mitumba? Wanataka tu wapate njia za kutuuzia makanyabwoya ili wale pesa ya walipa kodi. I wish this government would go to hell.
     
  14. B

    Babu Ubwete Senior Member

    #14
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 26, 2008
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchungaji amedhihirisha kama yeye kweli ni chdma. Ametema cheche za hatari. amenikosha sana.
     
  15. sammosses

    sammosses JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tunataka wawakiishi wa aina hii wenye kujali maslahi ya wanyonge,tumechoshwa kuwa taifa la dharura,bora baba Ridh atangaze rasmi jina jipya la taifa letu ni TANZADHARURA,hapo tutamuelewa.Nchi hii si kichwa cha mwendawazimu,kila kinyozi anajifunza,mpaka lini tutawavumilia ilihali wameshindwa.Ni madhumuni ya serikali kuja na muswada wa kununuwa vichakavu nini hatima yake?lengo ni kuunda tume mara baada ya matokeo ya vichakavu vyao?kwanini tunaweka rehani maisha ya wapiga kura wenu,Kosa la wapiga kura hawa ni kuwachagua?Tunataka viongozi wenye uchungu na taifa hili,magamba wameshachoka na sisi,kuongoza miaka hamsini si mchezo ndo maana uchakavu wa fikra unajidhihirisha.Wakati mwingine nashindwa kuamini kama kweli hawa watawala wana umakini kiasi gani.Siamini kama kweli wanakutana katika kikao cha baraza la mawaziri na kupresent mada zao,kabla ya kukurupuka na kunotice kwa wananchi.Na kama ni kweli wanakaa na kukubaliana basi kuna ombwe kubwa la uongozi,ambalo linahitaji think capacity ambayo hawa jamaa wameikosa.Mungu tusaidie wananchi tuepukane na kikombe hiki.Tanzania is not the dumping place!kwanini tuwe na sheria ya kununua uchafu?
     
  16. P

    Papizo JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Huyu na yeye anawaambia ukweli...........why tununue vitu used, ina maana hatuna hela si ndio??
     
  17. P

    Papizo JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Hela zinatumiwa vibaya kwa kuwalipa watu posho at the end of the day tunanunua vitu used........
     
  18. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee kweli Mh mchungaji Msigwa kichwa,wabunge wote wa CCM kimya,hi nchi tunaipeleka wapi jamani mbona CCM imesharibu nchi,ukombozi wa pili unahitajika.
     
  19. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    YANI SIJUI NASEMA SIJUI!!!Hii nchi ya watanzania siielewi sasa sijui watanzania ndo tulivyo??au ni ukomo wakufikiria??au tumelogwaaa??mimi sinajibu!!Haiwezekani tusimame mbele ja jamii yakimataifa kwakusema tumepitisha mswaada kwa kununu used items!!mbele ya jamii ya kimataifa tutachekwa kama tulinunua used items wakati wa nyerere serikali haikuwa na hela!!kipindi tunapigania uhuru!Leo miaka 50 tunajadiri kununua Used Items????kweli mimi nilipo ninaumwa nakichwa kwakuwaza hawa wawakilishi wetu kwakutojua wanatupeleka wapi!!Nawaomba wabunge mnaopitia humu jamani msikubali kupitisha huu uhoza wa mswada wamafisadi na msitumike kama mihuri jamani!!Nimeshangaa hata mawaziri Mh Nundu,Mwanri hapana nanilichokiona hapa wabunge wachama tawala wanshindwa kwakuwa wanaogopa kusutwa kwenyekikao maana ukiona unamsimamo ujue next term haupo wanakuwekea zengwe lakini unawaona wandhamila yakutaka kuukataa ila wanashindwa naile kasumba ya ntaonekanaje kwenye chama changu!!!Upuuzi huu mimi naweza kuuita kama ndege ya Rais natukaambiwa hata nyasi tutakula like donkey!1leo mnashindwa kununua vitu vipya??nasema sasa hii serikali imefirisika kifikira hata kiutendaji!!Wakati umefika watanzania wenzangu wakuiondoa serikali kwanjia ya Box la kura hakuna kingine!!maana kesho tutalishwa chakula kilicho expire kwakuwa kinabei ndogo!!!
     
  20. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,739
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Hii mipango yote wanalenga kununua Dowans tu, hakuna jingine
     
Loading...