Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge Nyambari Nyangwine aiomba serikali isaidie katika kilimo cha bangi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Raimundo, Jun 17, 2011.

  1. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,184
    Likes Received: 4,848
    Trophy Points: 280
    Hii imetokea katika Bunge la leo ambapo Mh Mbunge huyo alikuwa anachangia bajeti iliyoletwa na waziri wa fedha, katika mchango huo alitaja jinsi jimbo lake lilivyojaliwa kuwa na natural resources kama madini ikiwemo na ardhi yenye rutuba inayokubali kilimo cha mazao mbalimbali ikiwemo bangi na hivyo kuiomba serikali itoe msaada katika ufanikishaji wa kilimo hiko.
     
  2. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Are you sure?!
     
  3. a

    andry surlbaran Senior Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ntarudi baada ya matangazo mafupi!
     
  4. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Murra, anawatetea wapiga kura wake
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Raila Odinga aomba soko la Miraa Tanzania
     
  6. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,184
    Likes Received: 4,848
    Trophy Points: 280
    Bosi hii ni kweli bosi, na baada ya yeye kumaliza mchango wake mwenyekiti alimwambia serilali itasaidia mengine yote isipokuwa kilimo cha bangi.
     
  7. T

    The Priest JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hawa symbion wamekata umeme sijamuona mbunge huyo wa trm,nampenda sana anavyoongea.
     
  8. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapa simo!
     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,962
    Likes Received: 6,673
    Trophy Points: 280
    nimecheka mpaka baaasi du af akaifanyie nini?
    au alishapiga msuba kidogo ndo akazama mjengoni
    aseee :bange:
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Poleni wana Tarime kwa kuwa na mbunge mwenye muono mdogo, hivi amekosa ya kuongea mpaka aeleze kilimo cha bangi huku akijua bangi ni mbaya na ina madhara mengi. Naona labda huyu amejaliwa watoto wa kike tu, hivi angejikiaje mwanae wa kiume akienda jela kisa bangi? Amevuta ikampeleka puta akabaka au tendo lolote linaangukia katika jinai kisha akala mvua, angeisifu kweli?
    Bangi mbaya labda alikuwa ameshavuta, ningekuwa mwenyekiti ningeamuru akapimwe hospitalini kisha chumba chake kikanyiwe special search kuona kama kuna bangi
     
  11. Joyum

    Joyum Senior Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sisiem kweli noma
     
  12. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    labda bangi wao wanatumia kama mboga zaidi kuliko kuvuta .
     
  13. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nilijua tu.....huyu jamaa hajui alitendalo. wana trm wamwombee
     
Loading...