Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge Nkamia Anapepo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Arusha Leo, May 24, 2012.

  1. A

    Arusha Leo Senior Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wanaJF mbunge Nkamia hivi karibuni aliwachukua waandishi wa habari wa Kike kutoka Arusha(PAMELA MOLLEL NA ASHURA MOHAMED) kufanya ziara jimboni mwake,lakini mambo haya kuwa hivyo kwani wadaku wamegundua kuwa mheshimiwa huyo aliwapangishia hotel mjini Kondoa kwa wiki mbili akifaidi mema ya nchi,na kibaya zaidi waandishi hao wamekuwa wakiwatambia wenzao kutokana na kitita cha fedha walichovuna kutoka kwa mheshimiwa huyo.sasa wakuu JF tuchangie ukimwi utaisha kwa jinsi hii.
     
  2. next

    next JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mmh?
    kupangishiwa hoteli na ukimwi vina uhusiano upi?
    hebu panga habari yako vyema kisha uje upya.
     
  3. b

    babap Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ulitakaje sasa? Kama wenyewe wamekubaliana nawatangazia.. Nan sasa mwenye pepo Mkamia au hao waandishi?
     
  4. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,600
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Hoja haijakamilika, we mdau mleta mada jipange kidogo basi
     
  5. A

    AZIMIO Senior Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mtiririko wa taarifa yako hauko sawa,una taarifa nzuri jipange halafu uje tena.
     
  6. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    kawala kichuma mboga hao
     
  7. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mh! Arusha Leo

    Great Tinker
     
  8. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Ulinyimwa nini kuandamana nao.Pole na shida zako mkuu ni umaskini ndo unaokusumbua.
     
  9. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kwani hao wadada walikuja kukulalamikia?au uliahidiwa kuchukuliwa wewe halafu hukuchukuliwa imekuuma?hivi tukianza kuandika kila ishu za mahusiano humu fulani katembea na fulani,mbona sasa tunataka kuharibu utamu wa JF?
     
  10. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Kwani hao wadada kuna mmoja wao ulimtongoza? au wewe unataka Mheshimiwa Mbunge apumzike kwako? Acha umbea mwanaume lijali
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Roho inakuuma sana kisa haukuenda wewe.....:lock1:
     
  12. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    inaonekana mleta mada anachuki na mdada mmoja hapo ndo maana,wacha watu wale raha maisha mafupi haya
     
Loading...