Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge Nkamia Anapepo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Arusha Leo, May 24, 2012.

  1. A

    Arusha Leo Senior Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wanaJF mbunge Nkamia hivi karibuni aliwachukua waandishi wa habari wa Kike kutoka Arusha(PAMELA MOLLEL NA ASHURA MOHAMED) kufanya ziara jimboni mwake,lakini mambo haya kuwa hivyo kwani wadaku wamegundua kuwa mheshimiwa huyo aliwapangishia hotel mjini Kondoa kwa wiki mbili akifaidi mema ya nchi,na kibaya zaidi waandishi hao wamekuwa wakiwatambia wenzao kutokana na kitita cha fedha walichovuna kutoka kwa mheshimiwa huyo.sasa wakuu JF tuchangie ukimwi utaisha kwa jinsi hii.
     
  2. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Arusha Leo + Waandishi wa Arusha = Wenzao waliotambiwa?
     
  3. mbalu

    mbalu JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Leta ushahidi, pia kama walikubaliana we inakuhusu nini? hakuna mtoto asiyejua ukimwi unaambukizwa vipi kati ya waandishi hao na huyo Nkamia.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    sasa huko jimboni hawa waandishi wana nyumba za kuishi? Au wangefikia wapi? Nyumbani kwa mbunge?
    Hiyo ziara haijafanyika?
    Na kama kawatoa arusha hadi kondoa ulitaka awapeleke bila kuwapa posho?
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Yani amewapangishia chumba kwa takrban wiki mbili.


    Halafu wote wawili chumba moja?
    Labda huyu fisadi anaumwa ile gonjwa la lala salama!

    Hakuna siri chini ya jua,tutasikia tu, Lengo lake kwa hao warembo. Ngoja wadau waje!
     
  6. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sio ishu ya kuileta hapa,ni mtu na maisha yake, tunaangalia maslahi ya nchi, Je hilo limeathiri utendaji wa majukumu yake, otherwise huo ni umbeya
     
  7. wirunze01

    wirunze01 Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ila jamaa ni kipanga mbaya.
     
Loading...