Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge na madiwani wameiba madawati

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tatanyengo, May 23, 2011.

  1. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Katika hali isiyo ya kawaida (Kwa taarifa ya habari ya TBC 1), mbunge aliyeshindwa katika uchaguzi mkuu wa mwaka 2010, Mathayo Manyinyi, amemtuhumu mbunge wa Musoma mjini kwa tiketi ya CHADEMA Vincent Nyerere pamoja na madiwani kwa kumwibia madawati.Mathayo amesema atawafikisha watuhumiwa mahakamani kwa kumwibia mbunge huyo mstaafu madawati ambayo ni mali ya familia yake.

    Binafsi nimeshindwa kuelewa vema sakata hilo. Naomba mwenye taarifa kamili atujuze. Yawezekana pia ikawa ni hasira za kushindwa katika uchaguzi!
     
  2. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    yeye madawati ya kazi gani?
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Du..Siasa za bongo bwana
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    unaambiwa ni mali ya familia yake usitake kujua yakazi gani?
     
  5. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Ana familia kubwa kiasi gani mpaka amiliki madawati yake mwenyewe? Au ni yale yale ya Mtera ukishindwa unakusanya hata vile ulivyotoa huko nyuma?
     
  6. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tamu kama asali.
     
  7. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna issue nzito za kujadili sio hilo!
     
  8. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Itakuwa kesi nzuri sana mahakamani.
     
  9. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #9
    May 23, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aisee hii kali ya mwaka. Hayo madawati ni mangapi na anafamilia kubwa kiasi gani mpaka atengeneze madawati badala ya makochi na viti?
    Siasa za maji taka zitatuponza sana!
     
  10. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #10
    May 23, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    duu anataka afungue shule nini?
     
  11. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii ni kali kwa kweli..
    hebu mliopo kwenye maeneo mtujuze zaidi madai ya huyo ndugu aliyeshindwa ubunge akaamua kudai kuibiwa madawati
     
  12. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #12
    May 23, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Yani Takataka Broadcasting Chamber wamekosa habari za kureport ama kweli tutaona vioja vingi sana mpaka 2015
     
  13. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #13
    May 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    pole sana kwa kuibiwa madawati yako pambana mpaka ushinde kesi
     
  14. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #14
    May 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyu sasa naona ashakuwa mwehu.... madawati ya familia?? Yaani ndio walikuwa wanayatumia kama viti au ndo style zile za chama cha magamba za kuondoka kwenye ofisi za wabunge na furniture??
     
  15. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #15
    May 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Wale wale,
     
  16. m

    mgalisha Member

    #16
    May 23, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daah..., jamani siasa za Bongo kwa vituko ni noma,sasa hayo madawati ni ya kukalia nyumbani kwake au..?
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    May 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwani kuwa na madawati mengi ndio mwehu? yeye anataka madawati yake msitake kujua ya kazi gani, Mbunge na Diwani wake wafanye haraka kumlipa jamaa madawati yake, kabla kesi aijawa kubwa
     
  18. Kitumbo

    Kitumbo JF-Expert Member

    #18
    May 23, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 543
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbunge wa zamani (CCM) ametengeneza madawati kwa ajili ya shule ya Mkendo iliyopo mjini Musoma. Alichelewa kuyakabidhi katika kipindi chake na sasa amekosa ubunge. Alipanga kuyakabidhi lakini akawa na shughuli nyingine, hivyo yalibaki yamefungiwa stoo. Madiwani (wa CDM) baada ya kuona msaada unachelewa, wakavunja stoo na kuyakabidhi shule kabla mmiliki hajayakabidhi. Tayari wamefikishwa mahakamani kwa kuvunja na kuiba... nimesikia mwanasheria wa halmashauri amekataa kuwatetea kwa sababu aliwashauri wasubiri mwenyewe ayakabidhi lakini hawakumjali(hili sina hakika ni pipo sei)
     
  19. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #19
    May 23, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    sasa kwa nini aibe mbunge na diwani wala hajasema wenje ndo kaiba? Au siku izi vyeo vya kisiasa vinaiba? Au ndo uendawazimu umetimuliwa ofsini unataka na mali kama Masha? Mwizi anatangazwa mkutanöni au anapelekwa mahakamani? Je ana Report ya polisi?je amejuaje Wenje ni mwizi bila ya kuamliwa na mahakama? Kama ugali unakula na juice waweza tengeneza pombe na ukalewa kwa kuwa hapo kuna glucose na oxygen pamoja na unga. Uyo mgombea mkataliwa kalewa ugali!
     
  20. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #20
    May 23, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,348
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Nafikiri kilikuwa kipindi cha VIOJA MAHAKAMANI.
     
Loading...