Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge mwingine wa CCM ndani ya Nigeria kwa TB Joshua!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shasa Courtney, Jul 25, 2011.

  1. Shasa Courtney

    Shasa Courtney Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi naona Edward Lowassa kafungua njia kwa wabunge wa CCM kuzidi kumwagika kwa TB Joshua kuombewa.

    Leo kupitia Emmanuel TV inayomilikiwa na Synagogue Church la Nigeria nimemuona Mbunge wa Ngara kupitia CCM Mh. Deogratias Ntunkamazina akifanyiwa maombi maalum akidai kwamba ana matatizo ya shingo na alikuwa hawezi kutembea bila kutumia mkongojo, baadae akasimamishwa akaweza kutembea. Sasa sijajua kama ile ilikuwa ni script ya kuficha kinachowafanya wakimbile Nigeria ambacho wengi tunajua ni kufikiria re-election 2015.

    Anaejua perfomance ya huyu mzee jimboni kwake naomba atumwagie hapa jamvini ili tujue kama ni hofu ya kumwagwa 2015 ndo imempeleka huko.
     
  2. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Hapo ndipo kwenye ujinga wa ngozi nyeusi, uliona watu walivyokuwa wana-miminika Loliondo kwa dawa ya Lowasa, aliyokuwa kapewa Nigeria kufanyia mazingaobwe!
     
  3. Shasa Courtney

    Shasa Courtney Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaa naona Lowassa kama Bekham, akigusa kitu basi kila limbukeni anakikimbilia. Nahisi waiting list huko Nigeria itakuwa full.
     
  4. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,749
    Likes Received: 723
    Trophy Points: 280
    Duuh sijakusoma vizuri hapo
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    Matatizo ya nchi hii yatatufikisha mbali sana!
     
  6. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,210
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Huyo mbunge wa Ngara ni mgonjwa toka hata kipindi cha kampeni alikuwa India kwa matibabu!
     
  7. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Huyu mbunge alipata ajali katika kipindi fulani. Ila vya kuponyeshwa na huyo mchungaji katika kipindi cha sekunde mmmmhhhhhhhh!

    Hata yeye msomi anaamini hivyo?
     
  8. Shasa Courtney

    Shasa Courtney Member

    #8
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu nilikuwa sijaikamata hiyo.
     
  9. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama anaumwa basi mwacheni ahangaike jamani ila kama ameenda kisiasa basi ajue CHADEMA tunaenda kuchukua jimbo letu 2015
     
  10. m

    marijanda Member

    #10
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mambo ya imani ni zaidi ya ufahamu wetu, maana ni mungu katikati yetu akijidhihirisha kwa wanaomwamini na wanaoamini katika uweza wake .
    Na niseme kwa Mungu/Yesu yote yawezekana pale ambapo ufahamu na uwezo wa mwanadamu unapofika kikomo basi mungu hutenda yale tunaona hayawezekani BUT KAMA unamwamini au unaamini.

    KWA hiyo kwa uponyaji unaotoka kwa mungu twaweza kujaribu kuelewa inakuwaje mtu kupona ndani ya dakika au sekunde jibu ni kwamba kwake yeye aaminiye yote yawezekana, aminini tu.

    MWisho huyu mb aliyepona ni moja ya mamia wanaopona na waliopona kwa kuombewa na kila siku hushudia matendo makuu ya mungu'

    ............THINGS OF GOD ARE OF GOD AND THEY HAPPEN IN GODLY WAY AND POWER, so LET GOD BE GOD....
     
  11. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kama anaumwa kwa muda mrefu hata kabla ya uchaguzi si aachie ngazi na apumzike ili wenge afya njema waendeleze libeneke.loliondo imehamia nigeria?
     
  12. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    yahani hawa wazee sijui nini, wamestaafu wakae chini wapumzike hapana. mzee wa miaka 60 eti anaenda kugombea ubunge, unategemea nini hapo? si ajabu huyo kwa babu alienda na sasa maombezi. Du tungoje kinachotokea
     
  13. M

    Michelle Hilton Senior Member

    #13
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbunge asiumwe kidogo hof ya kampen acha ujinga kuumwa ni jambo la kawaida kwa binadamu yyte kwa hiyo mnataka wasifanye tiba kisa tu wataambiwa kuwa ni hof za uchaguz kwel sasa mnakosa vya kuandika
     
  14. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Upupu.
     
  15. Shasa Courtney

    Shasa Courtney Member

    #15
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na tiba zikishindikana unatoroka bunge unaenda Nigeria kuombewa sio, how classy!
     
  16. S

    Salimia JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    aacheni majungu nyie watu msio na aibu. Kila mtu ana uhuru wa kuabudu na kuamini chochote. CDM you are onyo very cheap politics, grow up!Slaa hapo no mlemavu, kesho na keshokutwa tutamwona mahali fulani alitafuta uhai.....tutasemaje? aa
     
Loading...