Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge mwingine wa ccm aiba gari!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BONGOLALA, Dec 7, 2010.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    Abdallah sumry aliyekua mbunge sumbawanga amekamatwa kwa wizi wa gari la serikali!jamani hawa CHUKUA CHAKO MAPEMA mbona ni hatari sana yani hata kumkaribisha mwana CCM home kwako anaweza ondoka na vijiko umma sahani mfukoni.source gazeti la leo
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    gazeti la leo ni lipi tena?
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Huu ni wakati wa magazeti kuvuna.
     
  4. Panga La Shaba

    Panga La Shaba JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2010
    Joined: Dec 24, 2009
    Messages: 209
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyo Sumry ndio yule mwenye mabasi ya SUMRY......kama ni yeye mbona jamaa ni fogo...hawezi kuiba gari,utakuwa ni udaku mkuu
     
  5. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu, hio habari ni ya kweli na imetangazwa toka jana kwenye vyombo vya habari ( Radio ) na leo iko katika magazeti mbali mbali ya hapa TZ.

    It's true - even confirmed by police.
     
  6. Mkaa Mweupe

    Mkaa Mweupe JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 653
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Wizi ni tabia, utajiri ni matokeo. Hata akina EL, RA wote ni wezi na ni matajiri.

    Akili kichwani...
     
  7. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    I don't think there will be anything material in this case taking into consideration the accused accommodated some Buses from Ridhiwan Kikwete under his business name and also he is one of those CCM tycoon who contributed much in the previous General Election.

    Kweli mwizi ni mwizi tu kaacha ufisadi mkubwa kakimbilia wizi wa magari, unachotakiwa kujiuliza kafanya kama hizi mara ngapi? Inasemekana hili gari lilikuwa limeunganisha na Car Trucking System
     
Loading...