Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge Mwambalaswa (jimbo la Lupa Chunya)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by RubenM, Jun 30, 2009.

  1. RubenM

    RubenM Senior Member

    #1
    Jun 30, 2009
    Joined: Apr 15, 2009
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :eek: Ni uvumi au kweli kuhusu mbunge wa jimbo la lupa katika wilaya ya chunya mkoani Mbeya? mbunge wa zamani wa jimbo hili Kasaka anaandaa makombara ya kum-defeat Mwambalaswa ili arudi tena DODOMA..
     
  2. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mimi na wewe hatujui vizuri tusubiri tu wakati ukifika
     
  3. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Wewe umejuaje kuwa yeye hajui? kuuliza si kwamba hajui bali anaomba kwa kile anakijua basi na wengine wamuongezee.
     
  4. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hakuna shida mzee wangu, tutakapo habari tutawajulisha hapa hapa
     
  5. M

    Masatu JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2009
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    "Hakuna mwenye hati miliki ya jimbo" ( Mh Beatrice Shelukindo )
     
  6. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2009
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kama kazi yake kupiga domo Dodoma kule kwake kunaangamia, ni wazi wengine watakuja na wanaweza kunyakua jimbo lake. Mtu mchapa kazi hata siku moja hawezi kuhofia wanaotaka kugombea jimboni kwake. Hakuna mwenye hati miliki, hivyo wambeya wa JF tuombee tu itokee mipambano ya nguvu na watu kudondoshwa.
     
  7. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mi nadhani Kasaka anajisumbua kama ni kweli anafanya hayo, maana hata wakati uliopita alifanya juhudi kubwa ili arudi bungeni kupitia sisi Maf... na aliposhindwa kura za maoni alikimbilia upinzani lakini akabwagwa! Na amerudi sisi Maf... akidhani itamwia rahisi. Anajidanganya maana enzi zake zaisha ivo! akae atulie kama hakupiga hesabu vizuri kwa zile 12 m alizokuwa akipata plus marupu rupu ya 20 m aliyopata mwishoni basi, kwa sasa amechelewa.
     
  8. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Kasaka is history! Alicheza vibaya karata zake na kwa kuhamia upinzani amejionyesha kuwa ni mtu wa kupenda madaraka tu na si chama chake (CCM au chama alichohamia)wala wananchi wa Chunya.
    Oppurtunists hawajawahi kufanikiwa, na oppurtunity ikipita baada ya hapo ni maigizo tu.
    Anajisumbua.
     
  9. Monsignor

    Monsignor JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 523
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    d

    Unaongea kama hukijui hicho chama. Hebu taja mtu mmoja hapa ambaye si opportunist ndani ya sisiemu. Kwa chama cha majambazi lolote linawezekana. Yule kada wa NCCR nsanzugwanko sasa hivi si ni mbunge? Kwa nini isiwe Kasaka? Kama amezikusanya pesa za kutosha kuhonga na ameshaanda mabawser yenye maji taka ya kutosha kumchafua mtu yeyote atakayekuja mbele yake achilia huo Mwambalaswa basi atarudi tu mjengoni.
     
  10. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Mkuu watu kama jamaa uliyemtaja hapo juu ni kama mamluki.Hawaaminiwi na mtu yeyote.Fuatilia sana wanishia kubeba mafaili tu.Cheki kina Tambwe Hiza na wengine, hela zao zitaliwa lakini kuaminika hapana.
     
  11. M

    Malila JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    lo lote chini ya jua linawezekana,ni suala la muda tu basi.
     
  12. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwani huyo Mwambalaswa amelifanyia nini jimbo lake na hata kustahili kutokupingwa na wanachama wenzake? Je, Chunya ni Kasaka na Mwambalaswa tu?
     
  13. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Namkubali sana Mwambalaswa, bila shaka hata wapiga kura waker kule Chunya wanamkubali. Napenda wabunge wanaosema ukweli, hasa katika kujadili ufisadi unaoliangamiza taifa letu. Huyu huwezi kumlinganisha na Kasaka ambaye in my opinion ni spent force.
     
Loading...