Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge mteule CCM Shinyanga alindwa na Polisi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Lucchese DeCavalcante, Nov 5, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ana kweli madaraka yana gharama zake, mbunge mteule wa CCM jimbo Shinyanga mjini akiyepita kimazabe analindwa na ulinzi mkali wa polisi sasa sijui watamlinda mpaka lini na watawalinda wengi sana kama yule wa Tarime...
     
  2. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,972
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Naona sasa wabadilishe yale maneno yanayoambatana na nembo ya polisi kutoka 'Usalama wa Raia' na kusomeka 'Usalama wa Wabunge':doh:
     
  3. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yule atavuna alichokipanda alifikiri JK na Ridhiwani atakuwepo maisha shy town.Yule atakiona cha moto amedhurumu haki ya watu awaulize vikongwa wa huko ndiyo atajua adha ya kula cha mtu.
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Atajutaaa kuwafahamu ndugu zangu wasukuma wa pale SHY kazi anayo NEC wajiandae kuitisha uchaguzi mdogo
     
  5. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Hivi kama alishinda kwa halali si ina maana anao watu wengi wanaomuunga mkono? Aliyechaguliwa kihalali na wapiga kura hulindwa na kupendwa kwake na waliompa kura sasa yeye waliompa kura wako wapi mpaka alindwe na polisi?
     
  6. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Eeee amekoma tena kama mnaweza polisi msimlinde huyo mchakachuaji
    mkubwa .
     
  7. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    labda aendelee kulindwa hivyo hivyo, vinginevyo vijana watamshukia kama eagle anavyoweza kushuka ardhini ghafla na kuchukua mawindo yake. Gharama ya kuchakachua tayari ameanza kuilipa. atakiona cha mtema kuni.
     
  8. Pena

    Pena Member

    #8
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    na analindwa na polisi wakutoka nje ya Shinyanga. CCM Inadai polisi wa hapa shinyanga ni wamekisaliti chama, wanataka wachukuliwe hatua kali.
     
  9. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Haya bwana! Ingawa naamini hujui ulisemalo!
     
  10. K

    King kingo JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Uchaguzai wa mwaka huu vituko vitupu
     
Loading...