Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge Msigwa aikwaza CCM kwa kuweka wazi viongozi wa CCM kuhusika na ujangili wanyamapori

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by why, Aug 10, 2012.

  1. w

    why JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa iringa mjini aikwaza CCM na kuitwa kamati ya maadili kwa kisingizio kuwa amelidanganya bunge. Ni pale alipotaja washiriki wa ujangili wa wanyamapori wakiwemo viongozi wa CCM na serikali.
     
  2. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,809
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    KIla ukitajwa UFISADI badala ya CCM kuchunguza tuhuma na kuchukua hatua, hukimbilia kuwaita watoa UFISADI kwenye kamati ya haki kinga na maadili kama njia ya kuwanyamazisha wafichua ufisadi. (ref kesi ya TL na wabunge wala Rushwa)

    Je Sisi Wananchi wa kawaida tueleweje?

    SIMPLE CONCLUSION: CCM na UFISADI ni chanda na pete
     
  3. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    natamani ungeandika zaidi!
     
  4. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Hii nchi ni kama toroli bovu..
     
  5. N

    NJOMBE MJINI Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa ndio huwa najiuliza sana kwa wale ambao husema lukuvi ni kiongoza mzalendo wakati ndie bingwa wa kupotosha ukweli na kuficha uovu wa serikali pale anaposimama kidete na kutetea udhaifu wa serikali ya ccm.jamani watanzania tuamke mana hawa jamaa wna mtandao wa kuuza rasilimali zetu ili waweze kupata fedha za uchaguzi na kuendelea kuiba hizi rasilimali.
     
  6. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hii kamati hata sioni umuhimu wake kwani wabunge wenyewe hawana hayo maadili. Nimesikitika sana kusikia toka kwa naibu spika kuwa kuna wabunge wanaoingia bungeni wakiwa wamevuta bangi. Ukijumlisha na rushwa wanazopokea kila siku unabaki unashangaa kama hii kamati kazi yake ni kusimamia haki ya wabunge kuvuta bangi na kupokea rushwa.
     
  7. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseeeee baba yangu mi simwamini lukuvi hata kidogo manake wale twiga walifikaje uwarabuni????

    Mama manka mbege ya leo si mche si mchezo kweli
     
  8. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,298
    Likes Received: 754
    Trophy Points: 280
    Lukuvi alishawahi kutajwa kama miongoni mwa vigogo waliojipatia vibali kwa ajiri ya kuvuna mbao na yeye akajitetea alichukua kwa ajili ya shule za jimboni kwake hivyo kuna muingiliano wa maslahi binafsi
     
  9. V

    Vonix JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,432
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mkuu weka u-tube tumsikie wengine hatukupata nafasi ya kumsikia.
     
  10. masatujr1985

    masatujr1985 JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 1,763
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Hii kamati ya maadili ingehusika zaidi na kuondoa lugha za ushemeji na kuwasaidia wabunge kulinda ndoa zao na kuacha kuharibu wadada zetu wa UDOM, CBE na Chuo cha Mipango pamoja na kuiba waume wa wamama zetu.. tch
     
  11. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Hizi zredi nyingne zinaelea elea tu! Sasa hii ndio nini
     
  12. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hakuna kiongozi mzalendo kwa ccm hii iliyopo leo. hawa kina Vangimembe Lukuvi wote wasanii tu, wanafaa kusikilizwa na familia zao na ndugu zao tu ambao ndo wanaiba na kuwatunzia hayo mamilion ili waishi maisha ya peponi wakiwa hapahapa duniani. believe me, hawa jamaa wamejipanga kuteteana kwa gharama yoyote. cha msingi hapa tujipangeni kuing'oa ccm madarakani.
     
  13. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hizi ni kamati za maagizo ya chama siyo ya maadili
     
  14. M

    Mbogo-1 Member

    #14
    Aug 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiongozi aliyetajwa na Msigwa siyo wa CCM bali ni Diwani wa Chadema na Mwenyekiti wa Halmashauri ya Wilaya ya Karatu,ina maana magwanda hawawajui hata viongozi wao,huku ndo kukurupuka kuongea bila kuwa na uhakika wa unachokiongea,hao ndiyo viongozi wa magwanda ambao kazi yao kubwa ni kupotosha umma
     
  15. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,993
    Trophy Points: 280
    kitaeleweka tu mwaka huu...na 2015 tunaongeza majembe mengine kama mia moja hivi mjengoni ....lazima kinuke tu
     
  16. K

    Kigano JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 349
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wananchi wa sasa ni wajanja, wanajua, wana uelewa mkubwa kuliko Ndugai na Makinda. Nadhani unajua shule za hao niliowataja, so hawawezi kudanganya watanzania kwa njia wanazotumia, just wait and see, I am sure time will tell.
     
  17. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama kakosea atajwe tu hakuna kuoneana huruma
     
  18. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Am all smiles, am all smiles
     
  19. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #19
    Aug 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,059
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    yamekuwa hayo tena?
     
  20. F

    FreedomTZ JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 838
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Hata kama mwizi/fisadi anatoka CDM ni vema ashughulikiwe kama adui wa maendeleo ya watanzania
     
Loading...