Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge mmoja wa CHADEMA ni sawa na wabunge 30 wa CCM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanajamii, Mar 11, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hii ilikuwa ni kauli ya mh.Mbowe katika uzinduzi wa kampeni za chama chake pale leganga.

    pia alisema wabunge wa CCM ni weupe ie hawana kitu upstair.

    My take:Mbowe ni kiongozi mkuu wa kitaifa mwenye heshima lakini ametumia nafasi ya kulihutubia taifa kutoa matusi,dhidi ya wabunge wenzake.

    Nategemea wabunge wa CCM aka magamba wajibu hizi kauli kesho,hasa wabunge wa mkoa wa arusha na mwigulu nchemba madelu.
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,858
    Trophy Points: 280
    Hivi wabunge wa Chadema kama Leticia Nyerere, Rose Kamili, na yule mtoto wa Mashishanga hivi michango yao bungeni ni ya ujenzi?
     
  3. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mbunge mmoja wa CDM ni sawa na Magamba 30....
    Hahaaa haaaa
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kwahiyo tuseme wabunge wa CDM 48 * 30 = magamba 1440! Kweli magamba wamefunikwa mazee! Arumeru mkituongezea mbunge wa 49 ni sawa na wabunge 1470 wa ccm!
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kama watakaa kimya ina maana wanakubaliana na hoja za mwenyekiti
     
  6. k

    kuzou JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama amesema kweli, si kua amewadharau wabunge wa ccm amewadharau hata alokua anawahutubia.kwamba ni watu wasiopambanua mambo
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    maneno haya yalistahili kutamkwa na mwenyekiti wa chama ngazi ya taifa?
    ni swali la ufahamu tu wakuu.
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Siyo kwamba amewadharau, bali kawaeleza ukweli wananchi kuwa wabunge wa ccm pamoja na uwingi wao hakuna kitu wanafanya zaidi ya kupokea posho na kukamua na machangudoa. John Mnyika au Godbless Lema ni sawa na magamba 100.
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    je,hiyo kitu ni sawa kwa mtu kama yeye?mbona zito aliongea nondo chache lakini za ukweli zisizo na matusi?
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    katika msafara wa mamba,kenge nao wamo
     
  11. P

    Paul S.S Verified User

    #11
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kawaida tu, ndio si haswa zenyewe hizo
     
  12. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    wanaoona wametukanwa wakashtaki.......
     
  13. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maga.mba hawana lolote vitambi ambavyo vimetokana na kodi zetu zimewazidi na inawapelekea kusinzia bungeni na kusapoti vitu ambavyo havina faida kwa watz au walalahoi ndan ya tz
     
  14. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Mbona we michjango yako ni Ugomvi na Wassira?mnajenga nini?
     
  15. M

    Makupa JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,713
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mkuu wakati mwingine hakuna haja ya kujibizana na hawa jamaa wa cdm hasa pale wanapoleta ***** wao hapa jamvini
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mbowe mbona ndiyo hoja yake iliyobaki. Hivi unataka kuniambia Sugu,Wenje,na wengine kama hao nao Mbowe anawaita Wabunge kweli.
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Yeye si ametukana wana arumeru hukumu yake siku ya uchaguzi.Halahu huo mbona wimbo wake wa kila siku?
     
Loading...