Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge mmoja wa CHADEMA amewekwa na CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mtu Mmoja, Nov 11, 2010.

  1. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni joseph selasini wa rombo. lengo lilikuwa kujiepusha na lawama za kumbeba mramba mwenye kesi ya ufisadi. mramba alikuwa mshindi halali wa jimbo la rombo

    huko vunjo nako mshindi halisi alikuwa mrema wa chadema ila ccm iklimsaidia mrema wa tlp ili kumshukuru kumuunga mkono jk waziwazi na kuonyesha kuwa chadema sio tishio katika majimbo mengi kama inavyoaminiwa
     
  2. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    duh, kama siasa ziko hivi?????.......................
     
  3. M

    MULANGIRA Member

    #3
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona maelezo yako hayana mtiririko wa kimantiki?
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Smelling fishy!
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    cra** hope sitakula ban kwa sababu sijalimalizia neno
     
  6. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    source pleas.................
     
  7. m

    matawi JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2010
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyu jammaa uzi wake una pilau ya ajabu maana ghafla nimesikia kiu ya serengeti ngoja nikanywe labda nikirudi nitaelewa alitaka kusema nini
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    shit brain
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180


    Ungeniambia CHADEMA walimsimamisha Ole Sendeka ningekuelewa. Lakini hii inaonyesha kabisa ni fix.
     
  11. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hii tabia ya kuokota habari kwenye vilabu vya mbege halafu mnazileta hapa JF inaninaboa sana!
     
  12. d

    drgeorge Member

    #12
    Nov 11, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hebu rudia tena andika kwa mtiririko, na ujengee hoja yenye nguvu, au fuatilia vizuri halafu utupe hiyo.
    sijaipata............
     
  13. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa hapo Selasini yuko wapi?
     
  14. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,168
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    ushuzi mtupu!
     
  15. L

    Lorah JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    hizi ni zama za Mageuzi wala msiwe na shaka atajiona yuko salama zaidi ndani ya Chadema kuliko angeitumikia CCM then atakuwa mwana Mageuzi halisi.....
    Mjomba wetu mrema wanavunjo tumempa baada ya kuona anavyo zalilika while kuna kipindi alitumikia nchi kwa uaminifu na kutetea wananchi
    ila akifanya mchezo wa unafiki kwa CCM ajue kabisa tutampiga kiandu atiiiiiiiiiii hatutaki mchezo wa kinuka nuka...
    kama ni mbuzi ya mrumo tutamchinjia.....:smile:
     
  16. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli wewe mtu mmoja wa ajabu na sijui umefikaje JF
     
  17. L

    Lorah JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2010
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    kichaga kama amempa kuku(ndege) ni dharau moja kubwa sana bwana wale wachaga mtakubaliana na mimi angempa Mburu au umbe ndo tungemmaliza... na wala asingepata kura zote hizo... inawezekana kumpa kuku ndo kulimuongezea kura.....
    ote selasini amkari mbee nainenga mndumka ulya mbeta kabisa ....
     
  18. G

    Gangi Longa Senior Member

    #18
    Nov 11, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    acha ujinga wewe jimbo la Rombo hata 1995 lilikuwa tayari upinzani kwa hiyo wanajua siasa kuliko akili zako wewe! na isitoshe umesahau kuwa Mkwere alimnyanyua mkono Mramba na kumsifu
     
  19. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2010
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Imekaa kishabiki. Source yako mkuu?
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kafanye utafiti zaidi hoja yako haina mshiko kabisa! CCM kamwe hawawezi kufanya hivyo no way. Makamba aachie jimbo??? Unajua kama ingekuwa ni amri yao wangechukua majimbo yote? Mbona Chenge , Rostam na EL wanatuhuma? Mzee wa Kiraracha anakubalika sana Vunjo umeona kura alizopata? Chadema bado ndio chama m-badala.
     
Loading...