Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge mh Hainessy Kiwia & Star tv

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chuck j, Jun 27, 2012.

  1. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,115
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Nimeshangazwa sana na urushwaji wa matangazo na picture wa star tv leo,,Tangu asbh pcture na houba vilikuwa vinaenda,,sambamba,,mara zamu ya mh kiwia wa Ilemela wa cdm alipoanza kuchangia hotuba ya wzr mkuu,,nilikuwa nasikia sauti tuu picture hamna,,nikitune tbc anaonekana,,. Mpaka mwisho alipotakiwa na waziri na naibu spika aithibitishie bunge kuhsu madai yakutaka kuuwawa na wanaccm ndo wakamwonesha,,kwa sekunde kumi na tano tuu,,huu ni uungwana ? na ni maadili ya vyombo vya habari? Au kuna nini na mmiliki wa star tv mh , Diallo,,Bado ana kinyongo kwa kushindwa? mwenye kujua atujuze tafadhali..
     
  2. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,723
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Au unahisi labda kwa kuwa alimshinda bosi wao katika kiti cha ubunge 2010
     
  3. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,634
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Unauliza Lowasa rubega?
     
  4. B

    BJEVI JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Imenisiktisha tena sana,sikujua star tv iko hivi kwa nini?

    1.star tv hakuna ueledi leo nimeamini ,siambiwi tena.

    2.kinyongo cha aina hii ni maafa kwa taifa na wafanyakazi wenu.

    3.walioamua kiwia awe mbunge ni wananchi wa ilemela na siyo dialo na wana uhuru wa kuchagua.ukiwa na coverage ya tv usipendelee kwa kwan wewe ni kioo cha jamii.

    4.mtazamo wa star tv kwa jamii imeharibika tena sana,bora mngeacha mwanzo mwisho kuliko kuonesha kisha kurudi ,,,what kind of image you are showing to the society.poor,very poor.

    5.kuna vijana na wazee werevu pale star tv lakini from today nimewadevalue...akina mambo,muhuza.yahaya,range,thomas,ivone kamuntu,rahabu,rebeca,mzee wa anga za kimataifa n.k toeni ushauri kwa boss wenu,binadamu hatuko hivyo,ukitaka kumjua mtu alivyo angalia mambo anayoyafanya kwenye hadhira,utapata picha yanayofanyika nyumbani au gizani.

    6.kwa jinsi ilivyokuwa ,anayoyasema kiwia yana ukweli...hakika israel na asema sasa.

    7.star tv jirekebisheni,tena sana .
     
  5. Deo Corleone

    Deo Corleone JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 13,987
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Nimecheki hadi huruma, mtu mwenyewe mgonjwa halafu wanamzingua! star tv badilikeni
     
  6. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mimi pia ilo suala nilikuwa najiuliza sana, na nikadhani labda ni warushaji walioko ndani ya bunge dodoma wameshindwa ku-control mitambo yao.
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Liwalo na LIWE,,,kaaazi kweli,siasa za tanzania bhana,,,,,ukiwa mwandishi wa media flan unalazimishwa kufuata anachokitaka mmiliki,,,,,hapo ndipo unapoudhalilisha ujuz wako
     
  8. m

    mtamba Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    yahaya hembu tueleze ni boss au niwale warusha matangazo pale dodoma wanambania kiwia.
     
  9. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Labda watajifunza kutokana na taarifa ya kile ichofanyiwa Stesheni ya Televisheni ya kibinafsi inayojikomba kwa utawala wa Rais Assad wa Syria bila kujali maafa yanayowapata raia.
     
  10. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #10
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Yahya M, hawezi kusema kitu zaidi ya kukaa kimya. Ndiyo hivyo! watu wanahudhuria kanisani kujipendekeza na si kumcha mungu!
     
  11. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi nyie mmeona leo!! Mimi ni mfuatiliaji mkubwa sana wa bunge kwenye tv zote mbili yani tbc na star tv, siyo mara ya kwanza kufanya hivyo!! Mara nyingi akiongea KIWIA star tv hawaonyeshi sura yake zaidi ya sauti tu!!!!!.
     
Loading...