Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge mdogo kuliko wote Africa-uganda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BONGOLALA, Sep 13, 2012.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,047
    Likes Received: 1,351
    Trophy Points: 280
    ni Binti ana umri wa miaka 19.mwenye picha aiweke hapa.source bbcswahili
     
  2. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Dah! Mkuu huyo binti ni wa vitimaalum? Pia anasoma au hasomi? Pia ana kiwango gani cha elimu?
     
  3. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hivi huu upuuzi utaisha lini? thread unaleta wewe halafu icha tuweke sisi, kama hukuwa na cha kuweka kwa leo si ungekaa tu!
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    ACHA UVIVU THIS TIME WE WILL HELP YOU; Ukiweka Hoja Jaribu kuwa Mchunguzi Basi???


    [h=1]NRM wins Usuk by-election[/h]SEPTEMBER 13, 2012 by ADMIN in NEWS, TOP 10 with 0 COMMENTS
    [​IMG]
    [EKIMEEZA NEWZ] – At the age of 19, NRM's Proscovia Alengot Oromait becomes Uganda's youngest MP ever after she was declared winner of the Usuk county by-election.

     
  5. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  6. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naona yuko na Kamanda wa Republic of Uganja...
     
  7. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Safi sana, daring lady!!! Ila soma hata ukiwa Mbunge kusoma kupo kama ambavyo wanasoma walioajiriwa na walio na familia.
     
  8. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Wakati anahojiwa alidai umri sio unaoongoza watu bali ni akili! Kweli dunia ya sasa niya vijana!
     
  9. M

    Magesi JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Akili ndogo huongoza akili kubwa
     
  10. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,757
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Huyu naye ni kama mambo ya aru meru. Amerithi kiti cha baba yake aliyekufa kama yule jamaa alivyotaka kufutwa chozi kwa kufiwa.
     
  11. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,757
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    hawa jamaa kumbe nao wanavaa rangi ya njano! Nachukia hii rangi na ile ya mboga mboga!
     
  12. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    mkuu leo umetengeneza siku yangu, nimecheka kwelikweli, maana nilivyomuona tu huyu binti ghafla mtima wangu ukawa
    mweusi tiii, kushuka chini nikakutana na hii comment yako imenifanya nifurahi sana
     
  13. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hakika hakuna lisilowezekana!

    Mabadiliko lazima!!

     
  14. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,757
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mkuu mi nikiona mtu kavaa nguo zenye rangi hizi huwa nashtuka kwanza. Nahisi ningekuwa na hypertension ningepatwa na stroke.
     
  15. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Jamaa hajala mzigo kweli hapo??! Mama Janet pole

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  16. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mi naona hata wangeweka jiwe lingeshinda tuu. Nimemskia akiongea anasema hajui challenges zinazomkabili mpaka aingie bungeni. Je hizo ahadi alizotoa kwa wananchi wake kuzitimiza c challenge tosha???
     
  17. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    unampa pole badala ya kumpongeza kwa kupata msaidizi?, wewe unafikiri kupunguza hypertention ya KAGUTA ni mchezo?
     
Loading...