Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge mara ashambuliwa kwa mawe.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Linamo, May 18, 2011.

  1. Linamo

    Linamo JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 4,458
    Likes Received: 9,181
    Trophy Points: 280
    Mbunge wa nyamongo Nyambari Nyangwine ameshambuliwa kwa mawe na wanakijiji wa nyamongo.
     
  2. amanindoyella

    amanindoyella Senior Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii post tayari ipo! p's unganisha
     
Loading...