Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge Malocha ahutubia Wananchi dhidi ya Mwekezaji; Wateketeza Matrekta ya shamba la Kanisa Efatha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KYALUMUKUNZA, Oct 18, 2012.

  1. K

    KYALUMUKUNZA Senior Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbunge huko sumbawanga amehamasiha watu kuchoma moto KANISA,GHALA LA MAHINDI,NYUMBA NA MATREKTA chanzo ITV wenye taarifa kamili tunaomba mtujuze hapa jf.
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Mbuge wa CCM huyo
     
  3. D

    Dopas JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ndugu yangu hii ni breaking nyuzi, sasa saa tano hii wengi hawajalala kweli? Nami nasubiri habari hii
     
  4. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama huna taarifa maalum si ukae kimya?
     
  5. K

    KIBE JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa chadema ambae alishinda kesi ya uchaguzi sumbawanga....chadema kama uamsho
     
  6. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi hapo sitii neno.....
     
  7. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    hz habari za kweli jamani?
     
  8. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Sumbawanga wana mbunge au? nafahamu hawana baada ya aliyekuwa mbunge kushindwa rufani. Weka taarifa ya kueleweka, siyo kukurupuka!
     
  9. w

    white wizard JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    huu,mzozo hauhusiana na haya mambo yanayoendelea sasa ya waumini wa dini ya kislamu kuchoma makanisa,huu ni mzozo wa cku nyingi kati ya wanakijiji na kanisa la efatha,la mchungaji mwingira,kuchukua eneo kubwa na kuweka uzio ambapo hata wanakijiji wanakosa mahali pa kupita!na ndio yale yale mambo ya kuchukulia mambo kidhaifu,bila kutafuta suluhisho la kudumu.
     
  10. BAOBAO

    BAOBAO JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2012
    Messages: 1,585
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Lisemwalo,lipo kama halipo linakuja !;ni msemo wa kweli ?
     
  11. T

    The Worshiper JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kawaida ni ile ile Dini inayopenda vurugu.Sijui huyo Mungu wanayemuabudu ni yupi>
     
  12. C

    C programming JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    huooo ni uzushi hakuna kanisa lilochomwa moto sumbawanga......nimempigia anko wangu kaniambia hakuna kitu kama hichooo acheni uzushiii
     
  13. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Huyu Mbunge bila shaka ni wa serikali tawala!

    Kiongozi wa watu kweli??
     
  14. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    (PICHA, HABARI NA JOSHUA MWAKABUNGU WA FULLSHANGWE SUMBAWANGA)
    ……………………………………………….
    Shamba la Malonje linalomilikiwa na Kanisa la Efatha limepata hasara kubwa baada ya wananchi wa kijiji cha Sikaungu wilayani Sumbawanga vijijini mkoani Rukwa, kujichukulia sheria mkononi na kuvamia moja ya kambi ya Shamba hilo iitwayo Sikaungu na kuyateketeza kabisa matrekta mawili makubwa aina ya New Holland na kubomoa baadhi ya nyumba kwenye kambi hiyo.

    Mchungaji Kiongozi Michael Meela wa Kanisa la Efatha mkoani Rukwa akiongelea kuhusu suala hilo alisema hasara iliyopatikana ni zaidi ya shilingi milioni 228 na kwamba tukio hilo lilitokea mara tu baada ya Mbunge wa Jimbo la Kwela Mh. Ignas Malocha kuhutubia mkutano wa hadahara kijijini hapo na kuwahamasisha wananchi watumie nguvu ya umma kuyakomboa mashamba yao yaliyochukuliwa na mwekezaji huyo.

    Kamnda wa polisi wa mkoa wa Rukwa Bw Jacob Mwaruanda akithibitisha kuhusu sakata hilo alisema tayari wanawashikilia watu 11 kwa tuhuma za kufanya uharibifu huo mkubwa na kwamba wanatarajiwa kufikishwa wakati wowote mahakamani
    [​IMG]
    Matrekta hayo yakiwa yameteketea kabisa kwa kuchomwa moto katika shamba hilo inalomilikiwa na kanisa la Efatha mkoani Rukwa.

    [​IMG]
    Matrekta hayo yakiwa yameteketea kabisa kwa kuchomwa moto katika shamba hilo inalomilikiwa na kanisa la Efatha mkoani Rukwa.

    [​IMG]
    Moja ya makambi yaliyoteketea kwa kuunguzwa na moto wakati wananchi hao walipovamia mashamba hayo na kuchoma moto zana za kilimo katika shamba hilo.
     
  15. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni Matunda ya FREE MARKET? Kubadilisha Siasa za NCHI bila kuwahusisha Wananchi? Wachache kuwa na MALI na Kutajirika?
     
  16. G

    GAZK New Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kama kweli kanisa limechomwa, je hiyo ndio njia sahihi ya kutatua mzozo huo wa siku nyingi?
     
  17. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    CCM wanaikubali falsafa ya nguvu ya umma! safi sana!
     
  18. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mtume na nabii Josephat Mwingira ana mashamba makubwa rukwa,Bagamoyo ana Ephata bank! Kibwetere type!
     
  19. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Ni sawa tu kwa sababu ni mtanzania mwenzetu au mnataka wakenya na wahindi ndio wamiliki hivyo vitu?
     
  20. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    SASA KWA HILI TUACHE UNAFIK, TNASUBILI TAMKO LA KADINAL AU TUTAMIN MMEPATA LA KUSEMA, AU KWA KUWA WALOCHOMA AYO MATREKTA NI WAKRISTU BASI HAMNA NOMA OW NDO INAKUA SOO, AU KUNYA LZM ANYE KUKU, AKINYA BATA KAHARISHA. ACHENI UCHOCHEZ WA DINi
     
Loading...