Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge Lekule Laizer wa Longido

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mchambakwao, Dec 9, 2011.

  1. m

    mchambakwao Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu mzee ni mbunge wa longido.
     
  2. Ansah Miles

    Ansah Miles JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    karibu jukwaani mchambakwao naona umejiunga leo siku ya uhuru 09 dec na hii ni post yako ya pili.......lete vithibitisho vya haya uyaongeayo isije kuwa majungu
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hayo mambo JF itatatuaje?? hao wanaompa ndio wanaomuendekeza, sheria za nchi hazilazimishi mtu kumchangia pesa mbuge
     
  4. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Sawa, inaonekana hawa wawindaji kuna mambo ya usiri na ufisadi wanafanya, sasa bwana laizer anawafichia kwa makubaliano na kupewa gari na kusomeshwa neema, wote hawa laizer na kampuni ya uwindaji ni wezi, lazima wachunguzwe na kushughulikiwa
     
  5. lukenza

    lukenza Senior Member

    #5
    Dec 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    je kuna ukweli
     
  6. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    ushahidi mkuu! usikurupuke! karibu home of griti thinker!
     
  7. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,125
    Likes Received: 1,383
    Trophy Points: 280
    vipi ulivochunguza umegundua kama huyu Neema Kaolewa au bado?? niambie nina kang'ombe kangu kazekazee hivi nikauze nilipe mahari!!!
     
  8. Power to the People

    Power to the People JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2011
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 1,013
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Taja na jina la kampuni
     
Loading...