Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge kuwa waziri ndio inarahisisha maendeleo ya jimbo lake??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Katavi, Jun 9, 2011.

  1. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Hivi sasa ndugu zangu hapa Sumbawanga wanalalamika kupata mbunge ambae hana elimu. Wanasema eti CCM ingesimamisha mtu aliye na elimu huenda wangepata angalau waziri hata mmoja ambae angeharakisha maendeleo ya mkoa.
    Hivi sasa wanajuta kuichagua CCM eti kwa kigezo kuwa hakuna waziri hata mmoja kutoka mkoa wa Rukwa zaidi ya Pinda ambae hivi sasa yeye ni wa mkoa wa Katavi.
    Pia wanatoa takwimu kabisa kuwa wilaya ya Mpanda anakotoka Pinda inaendelea haraka kuliko Sumbawanga.
    Hivi kuna ushahidi wowote kuwa mawaziri wanapendelea majimbo yao???
     
  2. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    Hiyo sio kweli tena bora awe mbunge tu kuliko kuwa mbunge alafu waziri,kuna mawaziri wengi tu hakuna chochote walichoyafanyia majimbo yao zaidi ya kuonekana tu kipindi cha kampeni.
     
Loading...