Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge Komba ashtakiwe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Moony, Apr 21, 2012.

  1. M

    Moony JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Inasemekana mh. Mbunge Komba amekuwa na mahusiano kimapenzi na "LULU" kwa muda mrefu.

    Kama kweli Lulu hajafikisha miaka 18 na shule kakatiza, je inakuwaje wanaume hawa 'wakubwa' kuachiwa hivihivi wakiharibu watoto na kesho yake kwenda 'Mjengoni' kutunga sheria?

    Nijuzeni wenzangu.....
     
  2. joramjason

    joramjason JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huyu jamb nilishawah muona hoteli moja inaitwa Angoni Arms songea kama miaka 2 iliyopita alikw na watoto kama sio wa form 2 kutoka songea girls hadi ikanibd niondoke eneo lile sbb nilikw naona aibu mie sasa. Hv lile umbo akivilalia vile vitoto brain concussion c hapohapo inaweza kuvipata hvy vitoto
     
  3. K

    Kicheche Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hebu funguka tupe data zaidi. eleza chanzo na ushahidi wa tuhuma zako kuwa Mh. naye ni FATAKI!!!
     
  4. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mzee FATAKI.
     
  5. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 608
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    ungechukua picha kwa siri..
     
  6. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mara nying maskia hizi habari kuna ukweli au utan tu?
     
  7. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Kichwa ya habari ni nzito kuliko body......hii yaweza vunja uti wa mgongo wa habari yoooote
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Presha inapanda Presha inashuka.
     
  9. M

    Midas Touch Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 70
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 15
    Joramjason, kwani ulishawahi kusikia hivyo vitoto vikipata brain concussion..!:rolleyez:
     
  10. N

    Njangula Senior Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari nzito mnoooo!!! Ntarudi baadaye.
     
  11. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hizi taarifa ni kweli Captain anatembea na Lulu hata mamayake lulu analitambua hilo, na ile nyumba lulu aliosema anaenga kimara ni captain komba ndio anayoijenga, even mke wa komba alishakwenda kumkanya mama yake lulu kuhusu binti kutembea na mumewe akaambulia matusi na hiyo kesi imeshafika ktk familia ya komba a kwa mkewe, ngoma ni nzito kwana ilifikia kipindi lulu alimtukana mke wa komba.

    taarifa hizi ni zandani nimezipata toka kwa mdogowake mke wa komba ambaye anafanya kazi na dada yangu.
     
  12. joramjason

    joramjason JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nilitamani lkn mazingr yalikuwa tete kidogo
     
  13. n

    nndondo JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Jamani hawa watoto nao wanatuchosha, kwanza ni vigumu sana kuelewa ni kwa namna gani watoto kama hawa wakike wanaishia kwenye mikono ya haya mafataki tena yenye sura na shepu za kishetani kama Komba. Komba hajaanza leo na hataacha leo, haya ni mapepo yaliyojaa humu duniani na bahati mbaya kwa watoto wetu yanalindwa na nguvu za mapepo wenzao ccm na serikali. Eti hili dudu nalo ni mbunge wa chama tawala anayeshinda kwa kura, ndio maana dawa kamili ni kukazana huku huko kwenye grassroots, wananchi wa songea waulizwe wanatupelekea nini bungeni? lakini hawa wakina kimemeta nao ni ajabu hawatuambii popote pale kwamba wanahitaji maombi kwa ajili ya uchovu walioletewa na haka katoto, ni pepo la ngono limemkamata na huu ndio hasa unakua mwisho wa watoto wasiosikia. sasa kwa umri huu yuko gerezani? hata tukijidanganya kwamba ni gereza la watoto bado ni gereza tu, waombe na kusali sana mungu ampe 2nd chance. Pamoja na hayo mimi sikubaliani na hii hukumu ya kuchukuia hatua, hata mtu mzima unapokabiliwa na abuse ya kupigwa nani atakayeacha kujitete kwa kumsukuma ama hata kumtwange mppigaji, je walitaka akae kimya, ili auawe yeye na tuongelee postmortem? lulu atetewa kisheria naamini atashinda, na baada ya hapo yeye na wazazi wake wakae chini kutafakari yaliyowakuta na kumshukuru mungu kwa revelation, na karudishwe shule kaache umalaya usiokua na faida, kwa nini haya yote jamani? hata majirani za kanumba wanasema walishachoka na kelele za kupigana wapenzi hawa feki. taifa lenye kupenda ngono viongozi wake wote wameshinda kwa kanumba lakini kwa mayunga, kiaro wala mwakanjuki hawataoneka, acha pinda apukutwe laana itaendelea kuwafuata, kikwete nae ndio hayo chama kinamfia, Bilalli bilahaya ka lline up mdogo wake eti nae asikose kula maana ni zamu yao, laana kum haw
     
  14. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Kama kuna ushahidi,watu wajitose mahakamani!Wanaharakati hawana kazi,ukiwapa hii issue,itawafaa sana!
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    CCM ni uozo mtupu eti KOMBa mbunge, mpaka kinyaa
     
  16. joramjason

    joramjason JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    No nahisi vitakuwa vinakuwa vinalikalia kwa juu
     
  17. kirumonjeta

    kirumonjeta JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 2,605
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Jana nimeliangalia hilo DUDU likilalamoka kuhusu jimbo lake,kumbe utumbo mtupu!!!hivi wananchi waliomchagua waliangalia vigezo gani.Samahani mwenye CV yake aiweke humu maana anaendekeza fitna tu bungeni hana point hata moja.Hili la LULU ni kweli kamjengea na gari kamnunulia ila kuendekeza njaa huku hawa watoto watatufikisha pabaya bora nalo nilazimishwe kuresign kwa kulitia bunge aibu.
     
  18. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,419
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280
    alimaliza na alifeli ile mbaya. Tafuta uzi wake humu ndani upo
     
  19. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Una uthibitisho au ndo mambo ya Shigongo?
     
  20. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Gossip is one form of crime for which the law provides no punishment
     
Loading...