Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge kama huyu anaweza kweli kujisumbua kuleta maendeleo?

Discussion in 'Jamii Photos' started by babu M, Dec 3, 2011.

  1. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,069
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Kama hajali hata usalama wa mpiga kura wake!!!


    [​IMG]
    Mkazi wa Iramba akijaribu kulinasua gari la Mh Mwigullu Lameck Nchemba lililokuwa limekwama kwenye mto Ndurumo Kata ya Kidaru Mkoani Singida.
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Sijaon connection ya mada yako na picha ikiyoweka!!!
    Sasa ulitaka wasimsaidie?
     
  3. m

    mhondo JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Naona Babu na Mzee mnabishana. Sijui nani ni zaidi kati yenu.
     
  4. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,069
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Labda hutaki kuona connection.Kama hawezi kujali usalama wa maisha wa mpiga kura wako ni vipi ataweza kuwapigania maji safi,madawati nk ?
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    mbunge yupo ndani ya gari au wapi?
     
  6. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,069
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Hilo gari likiteleza kidogo tu huyo mpiga kura ndio kwa heri
     
  7. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,069
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Hauoni bendera? Labda kasimama mbali asichafuke.
     
  8. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na hapo lipo mtoni au ziwani? Maana nnavyopaona hapafai kuitwa barabara. Na ikiwa ni barabara yeye na chama chake waha haki ya kutueleza kwanini ipo hivyo
     
  9. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,726
    Likes Received: 1,769
    Trophy Points: 280
    Mbunge haaminiki, unaweza kukuta alilikwamisha makusudi ili awaache jamaa wanatoa gari ili yeye aende akapige kimoja cha haraka kwa mke wa kada mwenzie kama alivyofanya kule igunga. Mwigulu ni nouma
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mbunge lazima atawapoza tu wananchi wake kwa maneno kuwa tanzania ni nchi ya amani
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Lipo barabara ya jimboni kwake, kaleta maendeleo ya kufa mtu aisee..................

    sijui kwa yeye kukaa ndani anajisikiaje

    LOL
     
  12. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    sasa huyo mwehu uko uvunguni ndio kaamua awe daraja gari la mbunge limpitie kwa juu?
    Kweli watu wanajikomba
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    njaa mbaya
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Dec 3, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh gari likiteleza mbunge atakosa kura moja kweli njaa mbaya.
     
  15. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #15
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Huyo jamaa aliyeko chini ya shangingi la mbunge,anatakiwa achapwe viboko mia moja bila huruma,kukwama kwa mbunge ni kielelezo tosha kwake kuwa hana kazi yoyote anayofanya zaidi ya kula kodi zetu,walichotakiwa kufanya hao wananchi wangekuja na majembe na kuanza kuchimba shimo refu ili gari isitoke kabisa,NYAMBAFU ZAO vilaza kama hao ndio mtaji wa CCM siwapendi kabisa shenzi.
     
  16. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #16
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 525
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    duu, mibongo isiyoelewa concepts za safety precautions.. yani huoni kwamba jamaa hakutakiwa kujiingiza chini ya gari kujaribu kunasua gari lililoko kwenye utelezi? halafu akidedi huko chini utasikia ooh "Mungu alimpenda zaidi."
     
  17. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #17
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    hivi huyu ndio alikula mke wa mtu kule igunga?
     
  18. driller

    driller JF-Expert Member

    #18
    Dec 3, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135


    hata mimi ninajaribu kuona kua labda jamaa yupo ndani ila hata haonekani..! well itakua jamaa alikosea wakati anapost thread tumsamehe tu..!
     
  19. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #19
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Je ingekuwa gari hilo ni lako na umo ndani ya gari ungefanyaje? Hebu ngoja kidogo...ahaaa, ungewaambia jamaa wote hapo wakanywe chai, kisha ungevua suti ubaki na bukta/chupi ulitoe gari peke yako eeenh?
     
  20. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #20
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyo jamaa ndo hajijali...............anafanya hayo akitegemea kaposho kidogo,i'm sure hatoi msaada hapo,100:A S embarassed:
     
Loading...