Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge Joshua Nassari anusurika kupigwa na wananchi wa eneo hilo la Usariver

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by R.B, Oct 27, 2012.

  1. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,509
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    nassari.jpg

    MBUNGE wa Jimbo la Arumeru, mashariki, Joshua Nasari amenusurika kipigo kutoka kwa wananchi ambao walichukizwa na kitendo chake cha kuhamasisha wafuasi wa Chama chake, CHADEMA, kuwashambulia wanachama wa CCM na kumjeruhi Katibu kata wa CCM, kata ya Usariver, baada ya kuzuiliwa asifanye kampeni za uchaguzi wa wenyeviti wa vitongoji katika mji mdogo wa Usariver kabla ya wakati.

    Tukio hilo ambalo limethibitishwa na Katibu wa CCM wilaya ya Meru, LANGAEL AKYOO, amesema katika vurugu hizo zilizotokea katika eneo hilo la Usariver, katibu wa kata ya Kisambare wa Chama cha mapinduzi, alijeruhiwa kichwani mdomo na mkono ambapo amefungua jalada kituo kikuu cha polidsi wilayani Arumeru, USRIVER/RB 4397 /2012.

    Ammesema chanzo cha tukio hilo ni mbunge huyo kuanza kupita nyumba hadi nyumba na kwenye vilaub vya pombe za kiasili na kuwanunulia pombe akihamasisha wananchi kukichagua Chama chake kabla ya muda wa kampeni haujaanza.

    Kampeni zimepangwa kuanza Oktoba 28 mwaka huu.

    Amesema mara baada ya kumuona ameanza kampeni kabla ya wakati, walimfuata na kumtaka asubiri muda ufike ndipo aanze kampeni, hatua iliyosababisha kuwaamrisha wafuasi wake ambao walikuwa zaidi ya kumi kuwashambulia wanachama wa CCM waliokuwa watano.

    Katibu Akyoo amesema kufuatia vurugu hizo wananchi, walimzingira Mbunge hyo na wafuasi wake ambapo mbunge huyo baada ya kuona wananchi wamekusanyika kwa nia ya kumpiga, aliingia ndani ya gari lake na kutokomea akiwaacha wananchi waliokerwa.

    Katibu wa kata wa Usariver, Edmund Milanzi, akizungumzia tukio hilo amesema alishambuliwa na wafuasi wa CHADEMA baada kumtaka Mbunge huyo kuacha kufanya kampeni kabla ya wakati na ndipo ghafla alishitukia anapigwa na wafuasi wa CHADEMA ambao walimjeruhi kichwani, mdomoni na mkononi.

    Baada ya kushabuliwa amesema alikwenda Kituo Kikuu cha polidsi wilayani Arumeru kilichopo kwenye mji mdogo wa Usariver na kufungua jalada la kushabuliwa na kujeruhiwa na hivyo kuweza kwenda hospitalini kupata matibabu.
     
  2. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    kumekucha sasa...kila zikianza chaguzi tu lazima tuskie habari kama hizi........
     
  3. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Tukio limethibitishwa na Katibu wa CCM wilaya ya Meru, LANGAEL AKYOO??!!

    Za Mbayuwayu changanya na za kwako.

    I rest my case
     
  4. C

    Concrete JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hata uongo magamba hawajui kutengeneza siku hizi.
    Kwa mfano
    1/Uthibitisho wa tukio ni katibu wa CCM!!!!

    2/Nasari akimbie na gari halafu wafuasi wake kumi wabaki na hakuna aliyekamatwa!!!

    3/Chadema walikuwa wanatoa rushwa ya kununulia pombe watu!!!
     
  5. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    udaku mtupu...peleka kwa shigongo...
     
  6. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    source please!
     
  7. s

    swrc JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mfa maji haishi kutapatapa
     
  8. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kama sio uhuru, habarileo au jamboleo
     
  9. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,272
    Likes Received: 11,638
    Trophy Points: 280
    kesho ndo tarehe 28 sijui mtatunga habari gani nyingine.
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    baada ya ile habari kuwa lema kapigwa kupuuzwa naona mmekuja na hii!!ccm is 6 feet from the edge!lets wait and see!!
     
  11. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ulitegemea CCM wampende? Rekebisha heading ya uzi wako kuwa Mbunge Nasari anusurika kupigwa na WANACHAMA WA CCM
     
  12. HUGO CHAVES

    HUGO CHAVES JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,550
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Habari hii haina ukweli mwandishi hajafafanua ni wanachama wa chama gani walikuwa wana taka kumpiga ,ameelezea tu ni wananchi ,hawa watakuwa ni wafuasi wa chama fulani ni vyema aweke wazi
     
  13. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,188
    Likes Received: 3,470
    Trophy Points: 280
    inamaana waliotaka kumpiga Nassari ndio waliompiga katibu kata wa ccm.?....uongo mwingine hata kuutengeneza tabu.!
     
  14. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    010.jpg nilikuona hapa ukiwa unahadithiwa hizo porojo zako na huyo kada wa ccm.
     
  15. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kichwa kingekuwa hivi" MAKADA WA CCM WAMGWAYA JOSHUA NASARI'' na sio wananchi wa user river
     
  16. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Dogo asilete mchezo huyu! Hakumbuki mateso aliyopata kwa kauli yake ya Kanda ya Kaskazini na ya Ziwa kujitenga?
     
  17. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    well said mkuu, kula 5
     
  18. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,168
    Likes Received: 1,419
    Trophy Points: 280
    kama ameanza kampeni kabla kwa nini msiitarifu policcm ili wamkamate na mkataka kukabiliana nae wenyeewe?huyo aliyepasuliwa mdomo haikutosha angepasuliwa kichwa kabisa damu ya mbwambo inalia toka ardhini!
     
  19. y

    yaya JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, hongera kwa kutujuza. Lakini nadhani umekurupuka sana kuandika na kutuletea habari hii humu JF.
    Mkuu, kama kampeni zitaanza kesho tarehe 28/10/2012, uchaguzi utafanyika lini? Au huo ni uchaguzi tofauti na zitakazofanyika tarehe 28/10/2012?
    Mkuu, hata kama uliamrishwa uende uka-post haraka hiyo story katika JF, ulitakiwa uipitie kwanza kujiridhisha kwamba iko sawa. Matokeo ya kutokufanya hivyo ni hayo kwamba story inaonekana kabisa kwamba ni udaku.
     
  20. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kumbe anastahili kupigwa! yeye amekuwa tume ya uchaguzi?

     
Loading...