Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge Joseph Mbilinyi (SUGU) ataka TRA wamtoze kodi RICK ROSS show ya leo...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by C.T.U, Oct 5, 2012.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,665
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    Kwenye ukurasa wake wa Facebook kaandika hivi RICKY ROSS ANAKUJA,SAWA HAINA SHIDA...ILA TUNATAKA KUJUA AMELIPWA KIASI GANI NA ATAKATWA KIASI GANI KIBAKI KWENYE KODI YA TAIFA LETU KAMA AMBAVYO MIMI NIKIENDA KUFANYA SHOW/CONCERT MAREKANI NAKATWA KODI NA SERIKALI YAO...
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    hattakatwa.. Kwani mkuu wetu wa nchi kaenda kupanda farasi wao bure
     
  3. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    ameongea point ya maana sana aisee...mtu anakuja kubeba milioni mia kadhaa ndani ya usiku mmoja kisha atuachii ata shilingi kumi!!?
    Tatizo hii biashara ya burudani watu wanaichukulia ivo ivo kiburudani burudani.
    Wasanii wetu nao wanachofulaia kwenda kumshuudia RickRoss kwa karibu,yani ata wapewe laki poa tu..ili mradi watapiga picha na rickross,mwenzao akimaliza show anakunja mamilioni yake anasepa wao wanarudi mtaani kuilalamikia serikali haiwajali..ngoja ninyamaze zangu wasije sema vinega hao wameanza mambo yao.
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    atamie kiti chake kumbana. mia
     
  5. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Rick ross charges usd 120,000 as per east african rate... (Pitia google for more details, so hapa tz ameramba million kama mia mbili)
     
  6. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hapa ni sawa na ku-compare maembe na machungwa. Tanzania siyo Marekani. Halafu usishangae Rick Ross keshalipwa in full mshiko wake kabla hajatia mguu Bongo kupitia transactions za benki za Marekani.

    Isitoshe bila shaka Rick Ross atalipa kodi ya mapato ya Marekani kutokana na hii concert, jee Sugu alishawahi kulipa "kodi ya taifa letu" baada ya kufanya show Marekani?
     
  7. k

    kupe JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 973
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    mr 2 anataka kujifananisha na rick ross. wakati anafahamu kabisa tofauti iliyopo kati ya concert zake yeye za kwenye vi pub marekani na hela yenyewe inaishia mfukuno na kwenda kununua used car . na rick ross. tena mwenzake serikali inamtambua na inamlinda akija hapa hadi ubalozi wake unapata taarifa. na ana bima . mr 2 acha wivu na chuki kwa clouds waliomleta .
     
  8. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,163
    Likes Received: 11,439
    Trophy Points: 280
    Kodi ni kodi tu hata kama mtu anafanya show kwenye disco vumbi kodi inapaswa kulipwa.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  9. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    pumba+
     
  10. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Au siyo mkuu? Maharage kwa mahindi wapi kwa wapi? Sugu atuonyeshe alipolipa "kodi kwa taifa letu" kutokana na show zake za Bongo, achilia mbali zile anazodai kufanya Marekani.
     
  11. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    hamna wivu hapa,ishu ni kodi inapaswa alipe kodi sababu anafanya biashara tena ya pesa ndefu...nyie nendeni kufurahia kumuona rikross,hamjakatazwa lakini anatakiwa atuachie chetu...
    Asipoongea Mr 2 ataongea nani???otherwise utuambie anaongea mambo yasiyo na msingi kwa taifa.
     
  12. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Sugu kichwa chake kinawaza disko tu...
     
  13. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    vilaza kama nyie mnapaswa muelimishwe kuhusu entertainment business...taifa linapoteza mapato mengi sana sababu ya watu wanaochukulia poa hii bizness kama wewe.
     
  14. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    pumba again!
     
  15. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Shilingi ngapi zimepotea katika mwaka uliopita wa fedha?
    Umeshawahi kumsikia Sugu anazungumzia elimu? yeye ni disko na fiesta kila siku!!!
     
  16. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Si unajua tena mkuu, hii ni ile dizaini ya "mavi anye kuku, akinya bata inakuwa uharo..."
     
  17. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Sugu ni waziri kivuli wa michezo na burudani..ulitakaje mkuu???wewe ulishaskia Magufuli anazunguzia elimu??yeye ni mabarabara tu kila siku!!umeona eeh!!....yani jinsi ulivyo kitunguu wewe unamjadili Sugu badala ya kujadili alichokisema Sugu.
     
  18. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    kweli kabisa mkuu..vp umeishaenda kariakoo kununua pamba za fiesta??kutanoga kweli uko!!hahahahaha!
     
  19. u

    utantambua JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Toka Sugu alipouza mechi ya vinega kwa clouds simchukulii kwa uzito tena baadhi ya kauli zake.
     
  20. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    naona hujaacha political masquaradings mijitu mingine ni mitigo kweli humu jf.
     
Loading...