Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge Jeremiah Sumari afariki dunia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by marejesho, Jan 19, 2012.

  1. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Kuna habari zimenifikia sasa havi kwamba Mbunge huyu amefariki!.

    Mbunge huyu alikuwa mgonjwa na hakuapishwa 2010.

    Alipelekwa India na iliandikwa hapa jukwaani, hali ilikuwa mbaya sana!

    Baada ya kupata matibabu ya uvimbe kwenye ubongo, alirudishwa kimyakimya na sasa nimesikia amefariki.

    UPDATE:

    Naibu Spika kathibitisha habari hizi na marehemu alifariki saa 8 usiku wa kuamkia leo akiwa hospitali ya taifa - Muhimbili
     
  2. C

    CLEMENCY JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Habari nilizozipata ni kuwa aliyewahi kuwa naibu waziri wa fedha na mbunge wa Arumeru mashariki bwana Sumari ameaga dunia.

    Poleni wafiwa.

    Source: MOI
     
  3. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    Asante kwa taarifa mkuu,amefia India?
     
  4. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Je, mpaka anafariki alikuwa mbunge? Poleni sana wafiwa.
     
  5. l

    lasix JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    duh may he RIP.nilisikia habari za kuugua kwake hapa jf.
     
  6. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 681
    Trophy Points: 280
    Nilisikia muda mrefu kuwa yu mgonjwa lakini sikusikia kama aliwahi kupelekwa India kwa matibabu kama wenzie................. Hivi kumbe kupelekwa India kwa matibabu inategemea na nafasi uliyo nayo serikalini!
    Mungu amlaze mahali pema peponi...............Amina
    RIP Bwana Sumari
     
  7. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    Nafikiri hakuapa sababu ya kuumwa! RIP MH SUMARI
     
  8. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Amefariki Dar sio India
     
  9. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Alipelekwa India kwa matibabu na taarifa hizo ziliwekwa hapa jukwaani
    RIP (Mbunge mteule)
     
  10. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Comfirmed???
     
  11. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ulaji kwakina mtatiro. RIP Hon Sumari
     
  12. L

    LAT JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    rip

    may your soul rest in eternal peace
     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Duh hivi vifo? Jana tu tumezika mbunge kabla hatujaanua matanga msiba mwingine! Poleni wafiwa na mwenyezi mungu amlaze mahala pema marehemu.
     
  14. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    R.I.P. Sumari Punzika kwa Amani
     
  15. manenge

    manenge JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Poleni wote mlioguswa na msiba huo. Mungu ailaze roho yake mahali pema peponi amina
     
  16. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #16
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    maxence Melo yupo, ngoja tusubiri athibitishe.
     
  17. E

    Etairo JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hakuna wa kudumu -dunia mapito. Ngoja wanaoutamani ubunge wajipange kwa kuanzia kwa kalimanzira. Ole wao. Tupokezane vijiti hivyo
     
  18. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    Haya mambo yanapotokea ndio tunajifunza pia hivi unaweza kukaa muda gani bila kuapa kama Mbunge mteule kwa wabunge waliochaguliwa na wananchi? Sheria zetu hazitoi muda kutengua Mbunge Mteule na kuitisha uchaguzi kama Mteule akishindwa kuapa kwa sababu yeyote? Watu wa Arumeru hawakuwa na Mbunge kipindi chote hiki na pengine ingekuwa zaidi ya hapa kama angeendelea kuumwa kwa miaka mingine? Napenda kujifunza kupitia tukio hili wakuu.
     
  19. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hivi sheria ikoje mbunge akifa kabla ya kuapishwa? Kunakuwa na by-election au vipi?
     
  20. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Its all about rest in peace!
     
Loading...