Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge huyu wa CHADEMA hovyo kabisa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rich Dad, Jul 13, 2011.

  1. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyu mama viti maalum chadema - maryam msabaha kweli ni mzigo. Inaonekana aliandaliwa points na Tundu Lissu lakini kashindwa kuwakilisha.
     
  2. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    We ni mfalme njozi?
     
  3. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha unafik mkuu nimemsikiliza mwanzo mwisho utamcompare na Lucy Mayenga aliyetoka nje ya mada? Na kuanza mipasho sijui nan kanuna kakosa uwaziri mara ana cpa! Mariam kajitahd sana.
     
  4. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mariam ni Kichwa .kanikuna sana.
     
  5. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ya anaongea kwa kasi ila yuko fit sana mie nimekosa mtu ambaye sio makini ndani ya chadema mpaka sasa; kumbe tuna wazanzibar sasa tukachukue nchi ya zenj maana haina wapinzani tena huko tetetetetete
     
  6. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeona eeeh, kaongea kweli.
     
  7. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    acha unafki. Je Zainabu Kawawa aliedai muongozo feki? mpk Ndugai kamuumbua. Maryam kaongea fact kbs!.
     
  8. T

    The Priest JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kweli ni kichwa,ila anaonekana shule sio sana.
     
  9. T

    The Priest JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    zainabu kawawa na kigwangalah wamezidi kuchemka na miongozo kila siku.
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mbona humu ndani sioni uzi za chadema tu sio za cuf wala ccm aisee mmekuaje wanajamvi..
     
  11. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sasa nimekujua, umetumwa.
     
  12. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli mkuu.
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Zainabu kaharibu nini tena? Mbona ni Kichwa chetu?
     
  14. Kimbojo

    Kimbojo JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2009
    Messages: 387
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yule mama alikuwa na maandalizi fulani ya kuongea alichokosa kidogo ni mtiririko wa mada tu, amejitahidi kwa kiasi chake kwa mwonekano wa shule haba.
     
  15. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,628
    Likes Received: 1,507
    Trophy Points: 280
    Kweli huyu Mh. Mariam Msabaha kajitahidi sana. Kati ya pointi nyingi alizoongea, kuna moja imenigusa sana; japo alikuwa anailenga Serikali lakini pia chama chake - CHADEMA ni muhimu mno wakaifanyia kazi. Maraiam kashauri hivi: Serikali iache tabia ya kupuuza wasiosoma; hata wasiosoma pia wapatiwe ajira. Tena baadhi ya wasomi (anawaita wezi wa kalamu) ndio walioifikisha nchi pabaya kwa habari ya ufisadi. Hivyo, si kila kitu kuendekeza MSOMI, MSOMI, MSOMI!

    USHAURI WANGU KWA CHADEMA: Kuna dhana inayotaka kujengeka kwamba CHADEMA ni chama cha wasomi pekee hasa kwenye nafasi mbalimbali iwe ni katika chama au uwakilishi. Tena kuna mada fulani iliwahi kujadiliwa hapa hapa JF kwamba eti 2015 CHADEMA isimamishe hadi wenyeviti wa mitaa "wasomi" angalau wenye degree. Ingelikuwa Marekani hii ingeweza kuwa pointi muhimu lakini kwa nchi kama Tanzania yenye maamuma wengi hili ni kosa kubwa; wasiosoma ndio wengi na ndio wapiga kura mahiri.

    Daima falsafa ya CHADEMA isiwe usomi wa mtu (kama anavyodai Mh. Maryam) hasa katika nafasi ambazo hazihitaji utaalamu maalumu, bali UZALENDO wake kwa taifa. Usomi iwe ni ziada tu tena ije baada ya UZALENDO. Kama mtu ni mzalendo hata kama hajasoma na anaijua na kuiishi falsafa ya Chama kwa maneno na matendo yake na akaieleza kwa umma akaeleweka vizuri; mimi sioni tatizo hata kama akiwa raisi wetu.

    Wanamapinduzi mahiri duniani akiwepo Mao Tse Tung walilikamata tabaka la wanyonge kwanza; haya mengine ya wasomi, matajiri, n.k. yanakuja baadaye. CHADEMA; dakeni hiyo.
     
  16. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #16
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Si kwamba siyo sana ni kwamba hakuna!!
     
  17. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #17
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Aliomba mwongozo kwamba aliona kama Msabaha alikuwa kama anasoma wakti anachangia; Ndugai akasema hakuona Msabaha akisoma popote ila alikuwa akichomoa kigongo baada ya kingine! Basi wakashangilia
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Kuna mtu anajiita duduzzuzu
    Huyu ni bata kweli kweli!
     
  19. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu hebu watake radhi makamanda!
     
  20. p

    politiki JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mh. Mariam Msabaha FOR PRESIDENT OF ZANZIBAR IN 2015.

    huyu mama nilimsikia kwa mara ya kwanza kwenye ziara yao ya nyanda za juu kusini ni kichwa cha uhakika na ana ujasiri wa ajabu kama chadema wako makini wangeanza kumuandaa huyu mama kugombea urais wa zanzibar mwaka 2015 kwani kuna uwazi mkubwa sana ulioachwa na CUF. mama huyu akiandaliwa vizuri kwa maana ya kumpa resources za kutosha na kumpiga shule kidogo (crash course ya uchumi, katiba na manifesto) anaweza akafanya maajabu makubwa Zanzibar mwaka 2015 kwani zanzibar sasa kunaitajika damu mpya wazanzibar wamechoka na
    siasa za cuf na ccm kwahiyo mpinzani wa kweli atatokana na chadema hakuna mwingine kwani kwa hivi sasa ccm na cuf ni km chama kimoja.
     
Loading...