Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge huyu anachanganya siasa na dini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwambao, Jul 6, 2011.

  1. M

    Mwambao Member

    #1
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa Rombo, Joseph Selasini (Chadema), alisema "mimi ni kiongozi wa Kanisa Katoliki, viongozi wanazungumzia udini na tuhuma kwa baadhi ya vyama vya siasa nashangaa hawachukui hatua.

    Wewe ni kiongozi wa kanisa katoliki au mbunge wa rombo ?ukisikia kuchanganya dini na siasa ndio huko hata waumini wako utawalazimisha wafuate chama chako pole mbunge kwa kutojitambua

    Chanzo: Habari Leo
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180

    Source : Habari leo !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  3. U

    Udini Member

    #3
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tupo kwenye information age hakuna siri, ni vema kuwa open sasa ukijificha si ndio mtasema ana ajenda za siri na kanisa
     
  4. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #4
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Huenda ikawa ana kofia ya mzee wa kanisa katika jimbo lake, ndicho alichomaanisha hapo!
    na hii ndio athari ya kusema bila kufikiri (kama alivyonukuliwa ndivyo) kwani wengine watamfasiri watakavyo wao na kumuelewa wanavyojua wao.
    kujisahau mtu kwa nafasi yake aliyoko ni jambo jengine. Haya ndio mapungufu ya wanasiasa wetu na wahariri wa vyombo vya habari pia.
    ama wanafanya kusudi ama kujisahau siwezi kuwasemea hapo.

    Lakini kitendo cha mtu kuwa kiongozi inamaanisha ni kiongozi wa watu wote (haimaanishi kuwa kiongozi wa dini fulani tu) akijiambanua na hilohapo sijui... Inanipasa kuisoma habari hiyo!
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Source: Habari Jana.....................
     
  6. L

    Lua JF-Expert Member

    #6
    Jul 6, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    upupu mtupu!
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hata Basili mramba alikuwa ni mkatoliki kwa taarifa yako
    Rombo hawajali dini bali commitments
    Mramba presha juuuuuuuuuuuu aligalagazwa na mkaazi wa kijijini Selasini
     
  8. p

    paul p raia Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sasa mwenyematatizo ya udini ni nani wewe au yeye?
     
  9. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    sawa mkuu!
    Tukitazama upande mwingine je ni kipi bora? Yule mnafiki anaejificha asijulikane au yule aliye wazi kwa dini yake?
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,345
    Likes Received: 9,018
    Trophy Points: 280
    Hivi hawa cdm viongozi, Slaa, kutoka uongozi wa kanisa huyo selasini ndio hivyo tena, na wengine wangapi ambao wapo kwenye uongozi, ubunge, udiwani wa cdm wanatokea kanisani? Duhh.
     
  11. Erick G. Mkinga

    Erick G. Mkinga Member

    #11
    Jul 6, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi selasini kwa KWENDA kanisani....YESU ni MWANA wa MUNGU hata kama hawataki....NENDA kanisani ukirudi NYUMBANI sio maandamano
    CCM oyeeeee
     
  12. M

    Marytina JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wale mnaotuletea kutoka zenji ni wanini?
    certificate in terrorism
     
Loading...