Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge Henry Shekifu awapongeza polisi kwa mauaji Arusha!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by akajasembamba, Feb 21, 2011.

  1. akajasembamba

    akajasembamba Senior Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Katika Kikao cha Bunge lililopita nilishangazwa kumsikia Mbunge Henry Shekifu akiwasifia bila aibu polisi kwa kuua na kujeruhi katika maandamano huko Arusha, kwa kusema waliovijaribu vyombo vya dola WALIKIONA CHA MTEMA KUNI!hata mikoani vyombo vya dola vina nguvu! Nilimshangaa Mbunge huyu kusifia MAUAJI na utoaji roho binadamu wenzake, hata viongozi wa chama chake hakuna hata mmoja aliyesifia mauaji walichojaribu ni kutetea tu! yeye anakiherehere gani na roho gani sijui
     
  2. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata mimi nilimshangaa kwa kuingiza ushabeki wa kisiasa kwa mambo yanayohusu uhai wa watu. Kwa maoni yangu kuwepo kwake hapo bungeni ni janga la taifa.
     
  3. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huyu Shekifu ni mmoja kati ya wezi wakubwa hapa Tanzania. Mwalimu Nyerere alishawahi kumuweka ndani kipindi cha kukamata wahujumu uchumi. Ni mtu mwenye tamaa sana na pesa + madaraka. Na ni mmoja kati ya watu wa karibu sana na Jakaya, vipindi vyote vya uchaguzi Jakaya anamtumia kama kampeni meneja wa mikoa ya Tanga, Kilimanjaro na Arusha.

    Alitumika sana katika kummaliza Salimu. A. Salimu katika kipindi cha uchaguzi 2005.

    Hivyo siwezi kushangaa kabisa kama ataleta upuuzi wake kama huo.
     
  4. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akili zake ziko kwenye tumbo lake ndiyo maana ana tumbo kubwa sana/
     
  5. Mtanganyika

    Mtanganyika JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 1,581
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Moja ya Jimbo ambalo 2015 linakwenda upinzani ni jimbo lake.
     
  6. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Washangaaa hilo tu la ARUSHA.Mbona ushangai la Mabomu Gongolamboto CCM wasema wananchi wamejitakia kujenge karibu na kambi
     
  7. D

    Deo JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 1,106
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Shekefu alikuwa mkuu wa manyara kabla ya ubunge, sijui kama kunamwininealiyechaguliwa. Yeye ni sehemu na mwendelezo wa mgogoro wa shamba la Mulbadaw ambalo limenunuliwa na Hospitaliya Haydom.Yeye kila mwaka hulimiwa eka mia mbili bila kutoa hata senti tano wala kulikagua au kupalililia. Wakati wa mauzo hupewa hela zote za mavuno hayo. Wataalamu waseme huyu anapewa takrima au vipi. Zaidi matatizo ya ardhi ya mkoa wamanyara yumo. Kumbukeni kuwa wananchi walipoona mahakama haiwatendei haki kwenye maeneo yao waliamua kuchukua sheria mkonononi kwa kuchoma mashamba ya wawekezaji. hawa ndio wakuu wetu wamikoa. Tafakari chukua hatua
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    Ukiona mtu anatumbo kubwa Jua kabisa Kichwani hakuna kitu
     
  9. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    2015? Tunapanga mikakati ya Maandamano wewe unasema 2015
     
  10. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Anaitwa Henry Dafa Shekifu! Jamaa huyu anapenda bia na kula jamani nilishawahi kukutana naye kwenye hafla fulani na ameoa Bukoba! kwakumjua tu kwamba ni fisadi na anaungwa mkono sana na JK kuna wakati alitaka kuzipiga kavu kavu na mbunge wa Simanjiro ndugu Ole Sendeka na wanatoka chama moja. 2015 Manyara ni ya kwetu apende asipende!
     
  11. akajasembamba

    akajasembamba Senior Member

    #11
    Feb 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Na katika sakata lake na Ole Sendeka alimwambia kwa kejeli "mimi nimeshakuwa Mbunge kwa miaka mingi usinitishe nitakuweka ndani sasa hivi" Anajitapa keshakuwa Mbunge miaka mingi ameridhika na u RC kumbe alikuwa ana umezea mate Ubunge. Kusema hovyo ameanza zamani sana kumbe, ni mtu wa ajabu kusifia mauaji kwa kejeli bila aibu! Kuna haja ya kuwapima akili wabunge wetu kwa matamshi ya ajabu kama haya
     
  12. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mara nyingi walemavu wa akili hunenepa sana. Na hii kisanyansi ni kutokana na mfumo mzima wa ubongo wao. Hii ina maana kwamba, walemavu wa akili hufikiri kidogo sana ukilinganisha na binadamu wasio na ulemavu.
    Kila mara nikimwona huyu jamaa huwa nina wasiwasi na unene wake.
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Mchungaji nitake radhi
     
  14. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama ndiye huyo pichani hakuna haja ya kuendelea kumjadili, huyo atakuwa ni mchumia tumbo tu, hakuna cha ziada
     
  15. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na huyo january ni kafisadi fulani hivi kanakochipukia..maana huwezi kuwa na mafisadi muda wote halafu usiwe kafisadi.
     
  16. ADAM MILLINGA

    ADAM MILLINGA Senior Member

    #16
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman mtu kama yule ni wa kumuombea kwan inaonesha si mzima mentally, alaf ana din kweli? Hapana ni mpagan tuuuuuuuuuu
     
Loading...