Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mbunge Godbless lema Arusha mjini .zuiha kelele ukumbi wa muziki active club .mbauda atulali

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by morenja, Feb 3, 2012.

  1. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,163
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    mheshimiwa atulali usiku vema .mwaka wa saba sasa .tumelalamika mpaka tumechoka .kwa katibu kata .diwani ccm sombetini .mkurugenzi jiji .magazetini .kamanda wa polisi arusha .kituo cha sheria na haki za binadamu arusha .lakini wapi .sijui serikali hamna !!?.na sheria mpya ya kumbi za muziki zipo .hatujui tatizo liko wapi ?.hivyo tafadhali mh Godbless lema .tunataka kuona uwezo wako kutatua tatizo hili .chadema nguvu ya umma
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Karibu JF...nakushauri uende kwanza kule kwenye jukwaa la utambulisho ukajitambulishe!
    Halafu naaona ukajifunze pia matumizi ya nukta na word spacing!!
    Kuhusu tatizo lako.. huyo Lema anahangaika na kesi zake bado, sidhani kama atakuwa na muda wa kushughulikia kero zenu. Pili kwa sasa yupo bungeni anakula posho yake safi kaibisa. Na akitoka bungeni anaandaa maandamano makubwa sana hapo mjini Arusha!!
     
  3. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Basi bora akamwambie jk aache kwenda ulaya kila wiki aje arusha kuzima mziki wa mbauda kama lema unaona afai
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ameshakusikia..atakuwa anamtuma Lema kwenye safari zake za nje za kuiwakilisha nchi!
     
  5. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,163
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    :lol::lol::embarassed2::embarassed2:
     
  6. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    inategemea huo ukumbi unamilikiwa na nani. kama ni wa Ndesamburo, Maaaa weeee!
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kumbi zote kubwa za sterehe hapa TZ zinamilikiwa na viongozi wa CDM!
    Kwahiyo hiyo kazi aliyopewa lema bado itamuwia ngumu sana!!
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wanaoenda ni wa kutika Jr na mbauda na majengo....kwanini muende km wakipiga inaleta kelele??gomeni wakose wateja
     
Loading...