Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge Gaudense Kayombo (Mbinga) Awaibia wananchi TZS 21,000,000/=

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Neng'uli, Jun 17, 2012.

  1. N

    Neng'uli Senior Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wananchi wa Tarafa ya Namswea- Wilaya ya Mbinga waishio Dar es salaam walichanga pesa ili kununua vifaa vya maabara kwa ajili ya Ruanda Secondari. Mheshimiwa akatoa pendekezo kuwa atanunua vifaa hivyo na kwenda kukabidhi kwa Mkuu wa shule. Baada ya muda aliibuka na kueleza kuwa, amenunua vifaa na kusafirisha kwa bahati mbaya gari imepata ajali na vifaa vyote vimeharibika.

    Aliombwa uthibitisho wa Polisi kupima ajali hiyo-- Hakutoa, Aliombwa hata picha za tukio--- Hakutoa. Akaombwa hata copy za risiti ya manunuzi-hajatoa. Wananchi wamekuwa wakiulizia hatima ya tukio hilo bila majibu na sasa Jamaa yupo kimya.
     
  2. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Huu ni utapeli wa waziwazi!
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Wamesikia kitu kinaitwa mahakama?
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    huu siyo wakati wa kulalamika kama majuha..chukueni hatua kama alivyosema mzee mwanakijiji..ccm imeoza
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mwigulu anaacha kufuatilia hili la ndani ya Chama chake anahangaika na Mbowe
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Unaweza kuthibitisha madai yako?
     
  7. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kwa nini hao wananchi hawautaki kukoma????!!! Kabla ya kuwa mbunge alikuwa mweka hazina ya NGO ya hukohuko Namchwea na aliiba hela, sasa kwa nini walimkabidhi tena hela
     
  8. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,049
    Trophy Points: 280
    chezea magamba wewe..si mlikula wali kuku na tshirt mkavaa..ndo anarudisha hela zake ivyo..tulieni kama mnanyolewa tuuu
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Bila shaka atakuwa mbunge wa gamba ndo wenye roho ngumu hivi!
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kwenye chama chako yote yanayofanyika humo yameoza atafuatilia lipi na kuacha lipi?
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli mwenye asili haachi asali kama ccm asili yao ni wezi na bado kwa hali ya nchi ilivyo hawaachi kuiba!
     
  12. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    kofia na khanga zimewakosti

    sasa wangoni na ujanja wote ule wanashindwa kumweka sehemu yake huyu jamaa?
     
  13. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Kila siku mnaambiwa badilikeni hamtaki, nyie mnajua ni kizazi cha mafisadi halafu bado mnamkabidhi jukumu kama hilo, hapo anajua ya kwamba hata mkienda mahakamani bado iko kwenye mikono yao,pole sana, badilikeni
     
  14. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Chukua Chako Mapema (CCM)
     
  15. D

    Danho Member

    #15
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama Cha Majambazi(CCM). Mpaka 2015 wataiba sana aise..
     
  16. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,428
    Likes Received: 928
    Trophy Points: 280
    Me nakereka sana na watu wa namna hiyo,
    dawa ya mwizi ni kiberiti,
    au mnamuogopa?
     
  17. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: eti gari lilipata ajali...jamani...huu uwizi wa mchana kabisa
     
  18. s

    swrc JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli sikio la kufa halisikii dawa! Na siku ya kufa nyani miti yote huteleza. Ndiyo mwisho wa chama cha majizi.
     
  19. M

    Malova JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huu ndio mwisho wake.......
     
  20. a

    andrews JF-Expert Member

    #20
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
Loading...