Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge gani anatupigania maslahi ya taifa kwa sasa?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Najijua, Apr 6, 2011.

  1. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    waungwana naomba msaada wa kuambiwa ni mbunge gani kwa sasa anapigania maslahi ya taifa hili?kila mmoja naona anapigania maslahi ya chama chake au jimbo lake na masuala ya kitaifa yana chwa bila msemaji

    Bunge lilokwisha alikuwepo Dr.Slaa na Zitto kabla ya kunuliwa katika kamati ya Raisi ya madini ambayo mpaka leo hatujaiona faida yake kwa taifa
     
  2. m

    msambaru JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Wa chama chetu tu. THE GREAT CDM Mps.
     
  3. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Sijamuona hata mmoja...
    WOTE WANAKIMBIZANA KWENDA LOLIONDO NA KUWAPELEKA "WATEJA" WAO HUKO!!!

    Wote hakuna anaeguswa na matatizo ya wananchi kwa sasa kwa sababu tabu zao ziliishia majukwaani!!!

    Pale kwenye wote weka "baadhi!"
     
  4. K

    Kaseko Senior Member

    #4
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    godbless lema, mbunge wa arusha mjini,
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Nyie acheni wivu kuna mtz asiyejua mchango mkubwa na wa maana dhidi ya mafisadi na kwa maslahi ya taifa kama lowasa na rostamu?............hawa ndiyo watz halisi ndiyo maana kikwete,serikali na ccm na ccm-b wanaogopa kuwafgusa km ukoma kwasababu tu wanatetea sana maslahi ya taifa
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mapema sana kusema nani,huoni wanavo itwa pembeni kuongea taratibu na mawazari,spika na wana kaa kimya?
     
  7. c

    chelenje JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tundu Lissu
     
Loading...