Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge gani anatupigania maslahi ya taifa kwa sasa?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Najijua, Apr 6, 2011.

  1. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Waungwana naomba msaada wenu wa kunijuza ni mbunge gani ambae kwa sasa anapigania maslahi ya taifa hili kwa ushujaa wa dhati?kwa sasa naona wote wanalinda maslahi ya vyama vyao na majimbo yao.

    Bunge lilokwisha tulikuwa na Dr.Slaa na Zitto kabla hajanunuliwa kwenye kamati ya nishati na madini
     
  2. m

    msambaru JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Ni wabunge wooooote wa CDM isipokuwa Zito kuna muda beki yake inakatika, na baadhi ya wapiganaji wa ccm usoni ila mioyoni PURE CDM and i like the guys.
     
  3. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Lemma.
     
  4. M

    MAJANI YA KUNDE JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wabunge watakao pigania Maslahi ya Taifa utawatambua kwa kujua nini msimamo wao juu ya yale mambo ya kitaifa,Katika Bunge la watu 300 ilikuja hoja ya Richmond wenye dhamira ya kweli kupigania Maslahi ya Taifa walisimama imara kufanya kazi,mwisho wa siku walitishwa wakasambalatishwa wengine wamerudi Bungeni kwa nguvu ya Wapiga kura wao na sio kwa mapenzi ya wanachama wenzao.jaribu kujiuliza ilipotakiwa kupigwa kura kupitisha Maamuzi sauti ya ndio ilimeza ya hapana ,kama kuna vitu ambavyo vinahitaji mabadiliko ni pamoja na kura ya siri na sio kura ya wazikwenye maamuzi makubwa ya Bunge.hapo ndio tutajua wangapi wamesema ndio na wangapi wamesema Hapana .3/4 ya wabunge ni wa ccm unadhani tutapata Watetezi wa dhati wa maslahi ya taifa.
     
  5. S

    Shelute Mamu Member

    #5
    Apr 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utawapima mwenyewe kwa matendo yao, fuatilia.
     
Loading...