Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge gani anamiliki engine 13 za train

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kokolo, Apr 30, 2011.

  1. K

    Kokolo JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2011
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Jamani ni mbunge gani wa CCM anamiliki engine 13 za train ambazo zimeachwa na Kampuni ya India!!!

    (Soma gazeti za Uhuru la leo)
     
  2. x

    xman Senior Member

    #2
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    just guessing ata kuwa yule jamaa wa mapacha matatatu ROSTA......
     
Loading...