Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mbunge fulani na utandawazi

Discussion in 'Jamii Photos' started by wakumbuli, Mar 14, 2012.

  1. w

    wakumbuli Senior Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hivi wajameni ,habari zenu,juzi kwenye kipindi fulani hivi niliangalia eatv nikaona Mh Mbunge wa Bumbuli akioshwa kichwa je waungwana ni halali au ndio utandawazi wenyewe,na je ndio kusema mkewe yuko bizy kiasi cha kumhudumia mumewe,au je ni ni kweli ameshindwa hata kukata kucha
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Makosa yako wapi kama ni huduma amepewa offer na wananchi au amelipia kwa kinyozi.
     
  3. P

    Pelege Senior Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu ni shoga mbona anajulikana,uliza uwambiwe aliyokuwa anayafanya Sumbawanga alipokuwa anafanya kazi baada ya kutoka Kigoma
     
  4. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama mada ina hadhi ya kujadiliwa hapa
     
Loading...