Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge Ezekiel Wenje(CHADEMA) alichanganya jeshi la polisi jijini Mwanza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Idimulwa, Apr 5, 2012.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Baada ya kuutangazia umma na kutoa masaa 36 kwa Polisi kuwakamata wahalifu walio wacharanga mapanga wabunge wa CDM jijini Mwanza,Kiwia-Ilemela,Machemli-Ukerewe na makada kadhaa wa CDM.Polisi wamemwagwa kila mtaa jijini Mwanza na wanapiga mabomu ya machozi kwa kila kikundi cha watu wanachokikuta bila kuuliza.Kwa ujumla Polisi mpaka sasa hawajajua ni kitu kipi kitatokea baada ya masaa 36.Wanapiga ramuli.

    Tutahabarishana zaidi...Ila Mwanza jijini ni raha sana mpaka dakika hii...waweza kulala mlango wazi maana hakuna vibaka...FFU na Defenders zao wapo kila mtaa.
     
  2. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni wakati mwafaka kwa umma kuonesha upana wa mamlaka yake.Tumechoshwa na chama kinachobebwa na polisi,Umma uamue aina ya hukumu kwa polisi na si.si.e.m
     
  3. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    imeshangaza hadi KISEKE PPF, Nyamilolelwa, Nsumba ulinzi wa kutosha
     
  4. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Good,sis tunataka wale wote waliohusika wakamatwe na umma uwatambue bila kujal itikad zao za kisiasa
     
  5. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    ha ha ha ha ha
     
  6. M

    Majanga New Member

    #6
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watatuzuga tu awa jamaa..ccm kifo cha mende..
     
  7. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwakifupi kamanda Ballo ameshindwa kazi matukio ya ujambazi na uvunjivu wa amani,viongozi kuvamiwa umeongezeka kama juzi wamemvamia Ras nyumbani kwake mbona wakati wa Kamanda Sillo haya matukio yalipungua.
    Mytake.Ballo uwezo wake wa kuhando jiji kama mwanza hana apelekwe Simuyu au arudishwe hq kama desk officer
     
  8. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nashangaa polisi kufanya kazi kama mganga wa kienyeji, kwanini walimuibia mzinzi na fisadi malima walikamatwa ndani ya massa 12 tu?
     
  9. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Inasikitisha sana kuona hali hii. Kila ninapotafakari huko mbele tuendako naona giza na utusitusi kuhusu hatma ya nchi yangu. Hivi hawa polisi nao hawasomi alama za nyakati?
     
  10. H

    Hodarism Member

    #10
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hawa polisi wanalipwa nanani mbona wamejisahau. 2015 tutakapochukua nchi zitangazwe ajira mpya hawa hawatufai inabidi wao wakawe majambazi mtaani. Kwa sasa ni majambazi ndani ya nguo ya jamuhuri wapenda haki.
     
Loading...