Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge Chadema Arusha aanza kazi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Crashwise, Dec 3, 2010.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Leo mbunge wa arusha mjini (Godbless Lema) alipata nafasi ya kuwa shukru wa kazi wa Arusha mjini na kutoa vipaumbele kuwa ni (1) kujenga hospitali kubwa ambao mchakato umeshanza ndani ya wiki moja atapewa eneo la heka tatu ambako hospitali hiyo itajengwa, kipaumbele cha pili ni kulipia ada watoto wote ambao wazazi wao hawana uwezo ambao amepaga kusaidia watoto wasio pungua mia tano (500) na tarehe 17-12-2010 kutakuwa na kuchangia mfuko huu ambao Slaa atakuwepo kumpa sapoti, kipaumbele cha tatu ni kujenga masoko matatu
    Aliwaomba wakazi wa Arusha wampe ushirikiano bila kujari u-CCM, u-CDM, u-TLP, u-CUF nk akasema hoja yake ya kwanza ni juu ya TAKUKU akimlenga Hosea kwani ameoneka kutokufit kwenye wazifa huu hasa baada ya juzi tena kumtetea Chenge kuwa yuko safi na siku moja baadae Waingereza kusema Chenge si Safi
    Amekaribisha watanzania wenye mapenzi mema kupeleka taarifa/kero ili aweze kuzijengea hoja bungeni na alisema kati ya siku nne alizo kaa ofisi amegundua watanzani wana matati kuliko unavyo weza kufikilia, pia alisema anashangaa Arusha tuna kiwanda cha kutengeneza matairi lakini serikali inaangiza matairi china¬Ö
    Katika kuonyesha yuko kazi tayari alionyesha trekita 1 ambalo amepewa na marafiki zake kutoka UK na anapanga kuwapatia wamama ambao hawana uwezo ili likalime mashamba yao na kuna ambulance mbili (2) ziko bandarini, baada ya mkutano kulifanyika maadamano yasiyo rasmi kumsindikiza mbunge huyo nyumbani
     

    Attached Files:

  2. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hakika walioichagua ccm kwenye majimbo yao watajuta......mimi naamini kuwa watanzania tunaweza kufanya mambo makubwa sana kama tutaweka utaifa mbele zaidi.

    mwanzo mzuri wana ar machalii wangu mwanga huo sasa tukeni gizani
     
  3. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Safi mwanzo mzuri, kaza buti Lema kwani tuliandika kila ahadi uliyotoa wakati wa kampeni. Each day count Mr MP huna muda wa kula kahawa!!!
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Lema anaomba msada kwa mtu mwenye nondo namba ya simu yake ataitoa karibuni ilimwenye kero yoyote atapata nafasi ya kutuma sm au kumpigia au afike ofisini maana ili ofisi ni ya watanzania ila akatoa angalizo kwamba isije geuzwa kijiwe cha wanachadema alisema hale si sehemu ya kupiga story....
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hii inawezekana kabisa. wabunge waliopita wametafuna sana pesa
     
  6. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #6
    Dec 3, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    hongera Lema! Usiangalie wengine ambao wanadai kwamba hawataki kuwaachia nguruwe wale shamba lote, kwa maana hiyo wanataka watafune wote! Lete maendeleo kwa ubunifu wako mwenyewe!
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    duh...at least A-town tutatoka kipindi hiki
     
  8. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mwanzo mzuri, best wishes Bw. Lema.
    Waheshimu wapiga kura wako, watumikie wote bila ubaguzi wa kiitikadi, fanya kazi zote za kuwawakilisha wananchi vizuri kwa uwezo wako wote, kiakili, nguvu na matendo.
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Nyota njema huonekana asubuhi, jamaa(Mrema) aliepita sikuona kazi yake kabisa hata michango yake bungeni, maendeleo ya jimbo, mawasiliano na wananchi hovyo hovyo tu..wana JF hasa tuliko Arusha tumunge mkono Lema
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    wait a minute....upo arachuga....just came from Yaeda today and was looking for people to mingle with......oooohhh noooo
     
  11. s

    seniorita JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 674
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Good move Mh Lema, congratulations.....Arusha needs a lot of development to deserve the city status
     
  12. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2010
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Nimependa vipaumbele vyake kwa sababu vinatekelezeka. Mnyika inabidi ajifunze kwa Lema jinsi ya kupanga vipaumbele.
    Safi sana Lema.
     
  13. jessetz

    jessetz Member

    #13
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwazo mwema, kila la kheri jamaangu
     
Loading...