Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge: CCM WANATAKA KUNIUA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by asigwa, Jun 28, 2012.

  1. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,993
    Trophy Points: 280
    MBUNGE wa Ilemela, mkoani Mwanza, Bw. Highness Kiwia (CHADEMA), amefichua mpango wa kutaka kumuua unaofanywa na wafuasi wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), jimboni humo.

    Kiwia alisema huo ni mpango wa muda mrefu ambao ulipangwa na kusisitiza kuwa, mabadiliko katika jiji la Mwanza hayawezi kuzimwa kwa kumuua yeye

    "Hata nikifa leo, wananchi wa Mwanza wataendeleza harakati za kudai mabadiliko, mimi sio kuku wa Krismasi ambao huchinjwa hovyo," alisema Bw. Kiwia bungeni jana.

    "Nipo tayari kutoa ushahidi wote na majina ya watu wanaotaka kuniua, nitayawasilisha bungeni kwa muda niliopewa," alisema.

    SOURCE: GAZETI LA MAJIRA
     
  2. m

    mamajack JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    duh,kweli magamba noma.
    mh.mbunge wala hawawezi,wataishia kutaka tu.
    mabadiliko haya ni mpango wa mungu ndiyo maana hata walivyokukata mapanga hawakukuua,dr ulimboka nae hawajamuua.wanapigwa upofu hawa wapuuzi.
     
  3. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Hao CCM mbona wanaua kila siku ,kule Zanzibar si mnaona wakiwapiga watu kama ngedele ,au kwenu wale sio watu ?
     
  4. R

    Ruppy karenston JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM wanachojua ni mauaji tu kweli ni chama cha mauaji
     
  5. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,104
    Likes Received: 1,377
    Trophy Points: 280
    Hizo ndio dalili za mwisho za anguko kuu la CCM! wameshindwa kushawishi kisiasa sasa wamebadilika kuwa Mafia wanaua bila kificho na kwa kuacha alama dhahiri kuwa ndio wameua!!
     
Loading...