Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge CCM atoa nguo ya ndani mkutanoni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shadow, Dec 21, 2008.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2008
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hivi tunakwenda wapi sasa? What a dumbest way of protest!

    12/20/2008 4:11:56 AM
    Source: Nifahamishe
     
  2. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #2
    Dec 21, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Tabia mbaya sana hii. Mbunge huyu lazima alikuwa ni mwanamke; kitendo cha kukimbilia kutoa chupi yake kinaonyesha jinsi alivyo mwepesi kutoa chupi zake na huenda aliukwaa ubunge kwa kutoa chupi yake vivyo hivyo.
     
  3. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2008
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Yote hiyo ni hasira ya kuona ama kuhisi anataka kuzuiliwa kwa analopanga kulipatan kupitia uongozi. Mtavua Pupi mpaka mlizovaa kuonesha hasira. Na hiyo ni ndani ya chama, subirini hasira zetu wananchi.
     
  4. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2008
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,552
    Likes Received: 6,163
    Trophy Points: 280
    Hii ya kutoa chupi mbele ya kadamnasi ya watu imenikumbusha enzi za mtunzi marehemu John Rutayasingwa kwenye moja ya Riwaya zake, zile simulizi za mheshimiwa Bayeke aliyependa sana 'Blanketi chapa mtu', kwenye moja ya mikutano ya hadhara
    Alitoa chupi ya kike na kuikung'uta kung'uta huku akifikiria ni anjifu.Umati wa mkutano walimcheka kwa mshangao.

    Tofauti ya Mhe. Bayeke na hiki kituko cha CCM ni kuwa Bayeke alitoa chupi kwa bahati mbaya bila kukusudia wakati Mhe wa CCM alidhamiria.
     
  5. G

    Giroy Member

    #5
    Dec 21, 2008
    Joined: Dec 17, 2008
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nionavyo mimi mama huyo alikusudia kutoa hiyo chupi kwenye huo mkutano,mara nyingi wanawake hutembea na kanga kwenye mkoba.mama huyo siyo mstaarabu kabisa . Hekima ya mtu hupimwa kwa jinsi anavyofanya maamuzi.hivyo sidhani kama huyo 'viti maalumu' ni mama mwenye maadili.Hivi ninyi mnaowachagua mnaangalia vigezo gani?Angekuwa ameitoa Dodoma ingekuwa aibu kubwa.Ushauri wangu apigwe chini kila mahali,kwani amedhalilisha waheshimiwa wetu
     
  6. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Madaraka ni matamu mno huko ccm, kila mmoja anakazana kuwa kiongozi wakidhani kuna pesa zingine za kificho ziko ple bot ili 2010 wakagawane
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamani, twapelekwa wapi?
     
  8. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kama viongozi ni hao halafu tunashangaa kwanini mkoa hauendelei?
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2008
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Labda lengo lake lilikuwa kumwaga radhi........................
    Na bado sio chupi tuu,tutaona vingi next year na mwaka wa uchaguzi
     
  10. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2008
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Lahaula Lakwata!
     
  11. M

    Mama JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Huyo mbunge aliyefanya kitendo hicho hana jina?

    Kati ya wabunge wa viti maalum Mbeya kuna Hilda Ngoye na Florence Kyendesya.
     
  12. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Huyu mwanamke laana tuullah kabisa .Yaani chupi ? Huyu ameolewa ama ?
     
  13. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kila mtu hapa ame assume huyu mama alitoa chupi. Huenda alitoa Sindiria. Kumvisha mwanaume chupi inaweza kuwa kazi kubwa.

    Yote yote bado ni utovu wa nidhamu na maadili wa hali ya juu. TZ kungekuwa na kuwajibika, hata huo ubunge angepoteza.

    Hivi Mbeya ina wabunge wangapi wanawake? Inabidi tupate jina lake huyu mama.
     
  14. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2008
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    :eek:

    ...huenda pia ikawa ni shumizi :D

    kamdhalilisha sana mskini :(, kwetu pwani 'amemaanisha' huyo baba ana mambo ya ki 'shoga-shoga!'
     
  15. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2008
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa mujibu wa taarifa alitoa sidiria, ila vyote sawa tu chupi sidiria, shimizi. Hawa ndio wanajiita empowered women! gggggggggggggggrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrhhhhhhh!
     
  16. M

    Mama JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hawa kina nani? Ina maana walikuwepo wabunge wa viti maalum wengi waliofanya hicho kitendo?
     
  17. C

    Chuma JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2008
    Joined: Dec 25, 2006
    Messages: 1,330
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Augustino moshi atakuja kumtetea!!!!
     
  18. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2008
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Kwa jinsi yeyote na sababu yeyote ile, mhusika hana sababu kujishushia heshima kiasi hiki.Inaonyesha pia jinsi tulivyo na viongozi mufilisi wa akili.Hoja hupingwa na hoja na siyo kutoleana nguo za ndani ili uwe ume make a point.Mwanamke huyu hawakilishi wanawake wenzie bali anajiwakilisha mwenyewe kwa mbinu zake chafu.Kama walivyosema wengine hapo juu, huyu hastahili heshima maana hana heshima na hastahili kumwongoza mtu yeyote maadam kashindwa kujiongoza mwenyewe!
     
  19. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #19
    Dec 21, 2008
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Je kuna haja ya kuvivuta hivi viti maalumu manake criteria ya kuchaguliwa kwake huwa ni ya ajabu ajabu
     
  20. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #20
    Dec 21, 2008
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    WS, ni vigezo vipi utumika kuwapata hawa wawakilishi wa viti maalumu? kwa nini isiwe wananchi kuwapigia wakina mama kuingia kwenye buge kama tunavyowapigia wabunge wa kawaida? Wananchi wanawajua vizuri kuliko kuwekewa mtu aliyechaguliwa na kundi dogo kwenye closed door. Mtakuja kutuletea hata mapsycho huko bungeni!
     
Loading...