Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge CCM ataja mmiliki wa Richmond: Bunge 2008

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mchonga, Mar 15, 2011.

  1. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mmiliki wa Richmond

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,961
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Ni yule jamaa wa Sikonge alikuwa mwalimu huyu. Sikonge wa hapa jf anajiandaa kuchukua jimbo hili
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Samahani jamani, huyu jamaa aliyazungumza haya wakati wa Sam 6 au vinginevyo?
     
  4. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kesho wanaandamana kuunga mkono hotuba ya raisi. Ipo siku nitakuwa tayari kwa lolote. Haichukui siku nyingi.
    Rostam, Rostam, Rostam!!!
     
  5. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mkuu si utuwekee Richmond yote?
     
  6. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tehe tehe anayejiita mwanasiasa makinia atajwa kupora taifa la tz
     
  7. mfukunyunzi

    mfukunyunzi Senior Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bora mngemtaja maana watu tunatumia mobile hata haifungui video
     
  8. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #8
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katajwa rostam kaka
     
  9. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hilo jambazi linalojiita rostam kwa nini linaachwa linapuyanga tu mitaani?
     
  10. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hivi ni siasa ama ni wananchi wazito kufikiri na wepesi kusahau?Jitihada za kushinikiza na kutaka hawa watu wakamatwe zilifikia pahala Said Mwema mkuu wa Polisi nchini akasema hawezi kuwakamata....Sasa wananchi wanasuasua,na wengine tumebaki kuwa na wishful thinkings tu bas.
     
Loading...