Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge: Blog na mitandao zinatumika kutukana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanajamii, Jul 25, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa Leticia Nyerere amesema Tanzania haina mamlaka ya kimataifa ya kutumia mtandao wa Internet na kutumia huduma zinazotokana na internet kama E-mail mitandao ya kijamii n.k. Je hayo ni ya kweli?
     
  2. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa jinsi nilivomuelewa sio hatuna ruhusa ya kutumia internate isipokuwa wasiruhusiwe watu kuitumia kwa nia mbaya kama vile kutukana viongozi na hata pengine ujasusi au ujambazi na mengineyo.Kwani tunayo mifano mingi tu humu mtandaoni kwa kutoa habari za uongo au kugeuza habari na kuifanya iangalike vengine na hata viongozi kutukanwa.
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyu mjanja kasema kwa sababu anataka JF ifungwe...ndio wabaya wao
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ebu fafanua vizuri huyo mbunge wa Chadema ana hasira zake na JF.
     
  5. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,566
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    TZ Biashara naona Mkuu ulikuwa umechelewa kwenye biashara ndo maana hukumsikia vizuri huyo Mh. Leticia. Kengemumaji ndiye aliyesikia vizuri. Huyu Mh. alimaanisha hivyo kwamba kutumia internet na e-mail kwa Tanzania ni illegal kwa vile hatuna sheria inayoturuhusu kutumia huduma hizo.

    Hivyo ameiomba wizara ifanye haraka kuleta muswada bungeni ili sheria itungwe itakayosaidia hata kuweza kuwabana hao wanaojihusisha na Cyber crime!

    Hebu wanaofahamu haya watusaidie kama huyu Mh. alikuwa sahihi au aliongea ili watu wamwone kwamba naye kachangia?
     
  6. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,246
    Likes Received: 12,972
    Trophy Points: 280
    Mbunge wa morogoro vijijini mama Nkya amesema blog na mitandao inatumika vibaya kutukana watu na ametaka mitandao hiyo idhibitiwe,Ametoa mchango huo wakati akichangia bajeti ya wizara ya mawasiliano,sayansi na teknolojia jioni hii bungeni Dodoma.
     
  7. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Dah... Masikini Dr. Nkya Mungu akuponye haraka huko India.
     
  8. M

    MTK JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,815
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Naye huyo kihiyo! kaona upande hasi tu je mitandao haina upande chanya?! it is a way of life kwa hiyo hawana jinsi hata china wamejaribu sana, lakini technology will always be ahead of such protectionists; with communist mindsets for selfish agenda.
     
  9. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,809
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    MB wa Moro vijijini mama Nkya?

    Huyu Kweli siyo yule Mbunge wa VITU MAALUMU, Dr. Lucy Nkya, former Deputy Minister for Health and Social Welfare?

    Jamani hebu sema vizuri kabla sijamshukia kama mwewe huyu Mama, maana mitandao na blogs
    ndizo zilizochangia kumung'oa pale MoHSW
     
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,809
    Likes Received: 5,133
    Trophy Points: 280
    Bila shaka wana tamani jf ifungwe na kamwe hawataweza kama wakishindwa kwa fb
     
  11. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Hawa waheshimiwa wakaa bure na kula posho yaani wamekosa vya kujadili. Kuna mambo mengin ya maendeleo ya wananchio wao ambayo wanatakiwa kujadili, lakini wanakula posho za vikao kwa kujadili mitandao ya kijamii.

    Wao mbona wanatukana ovyo bungeni na tunawaona katika TV, lakini hawajadiliani kuhusu hilo. Mbona Lusinde alitukana kue Arusha lakini hawakujadili,

    SHAME on YOU ALL.....................

    Jadilini masuala yanayohusu maendeleo ya wananchi na ndio kazi tuliyowatuma huko bungeni na siyo kujadili mitandao. Kama unaona kuna matusi kwa nini unafungua hiyo mitandao???????

    Weka nyimbo za dini au mihadhara ya dini basi yatosha, achana na mitandao.

    Au mmekosa point za kuongea, mmetukana na sasa mnatamani kuongea kuhusu mitandao. Mitandao ni bunge letu walalahoi, tunajiriwadha hapa badala yakufuatilia bunge la Dodoma ambalo halina jipya kila siku ni malumbano na matusi yasiyo na tija kwetu.

    PTYUUUUUUUUUUUUuuuuuuuuuuuu!!!!!!!!!!



    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!!!!!
     
  12. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Si aligoma kujiuzuru wizara ya afya ...Sasa anafikiri mitandao ya jamii ndio imemg'oa
     
  13. Ghiti Milimo

    Ghiti Milimo JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nami nimemsikia,mwanzo mwisho! Kasema hatuna haki ya kutumia email,na mitandao yote kwa ujumla! Amechukua muda mrefu,kuilalamikia mitandao ya kijamii,kwa kutumika vibaya. Na amewaomba wabunge waulete muswaada,utakao dhibiti matumizi mabaya ya mitandao.
     
  14. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Anataka hata JF izibitiwe ili tusijue habari zao za makesi huko Marekani!
     
  15. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    badala ya kujadili nssf! wanajadili mitandao, pathetic! wabunge wa ccm ni janga lingine la kitaifa!
     
  16. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,993
    Trophy Points: 280
    mkuu mbona sikuelewi elewi................
     
  17. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,537
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Mama Nkya hata email address hana halafu anazungumzia mitandao ifutwe!!! Mama Nkya na mitandao wapi na wapi?
     
  18. mndwadage

    mndwadage JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu mama anataka turudi enzi za chama kushika hatamu. Hivi walitumia vigezo gani kumpa ubunge.??
     
  19. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,537
    Likes Received: 287
    Trophy Points: 180
    Pesa...
     
  20. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #20
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Subirini tu wanakuja....nasubiri kweli hiyo bajeti yao...
     
Loading...