Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge Azan kwenye mashindano ya kiduku

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by babukijana, May 3, 2010.

  1. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    washindi.jpg 17.jpg
    hivi hawa waheshimiwa huwa wanakosa kazi??we mbunge mzima unaenda kuhudhuria na kukabidhi taji watoto wa kiume wanaonyonga viuno km mashoga kwa dola 250,inaingia akilini kweli?ningemshauri huyu jamaa akazane kutembelea hata wadi za wagonjwa na mambo mengine kuliko upuuzi huu,lakini sishangai km rais mwenyewe anaenda kusimama na wachina kwaajili ya msaada wa yebo yebo na baskeli shang sheng mbunge atafanyaje?ndo viongozi wetu hawa.
     
  2. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kwakweli sina hakika kama viongozi wetu wanajua uongozi ni nini naona wanachukulia ni kama suala jepesi jepesi..kwa kiongozi kutoa zawadi katika tafrija yeyote ni kutoa hamasa kwa mpewaji wa tuzo na vizazi vijacho sasa hapo ndo utajiuliza kwa hayo ya ukataji viuno kwa watoto wa kiume unawaambia nini watoto wadogo?ni aibu!ashakum si matusi ila kiduku ni uchezaji ambao ili upatie lazima makalio uyabinue kwa nyuma ili kishtobe kionekane.ila kwa huyu mbunge sishangai kwani hata elimu yale ni utata yawezekana hata yeye siku hiyo alicheza kiduku kuhamasisha hadhira
     
  3. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Raha jipatie mwenyewe na usingoje mrema akuletee!Hawa vijana ambao wengi ni wasio na ajira rasmi ndio wapiga kura wa mh.mbunge hivyo anayo haki ya kuungana nao kama alivyoahidi katika kampeni zake za uchaguzi.Nyie mnaokwenda Bilcanas endeleeni na hao wanaotazama Kiduku na mnanda ndio starehe yao,kila mtu ana haki ya kupata japo starehe kiduchu
     
  4. M

    MJM JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Viongozi Tanzania maisha kama Big G vile. Hapo mwenzio tayari ana kura kadhaa aanze kuhangangaika mahospitalini na kuumiza kichwa kwa shida zenu hayamhusu. Raha jipe mwenyewe.
     
  5. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Ndugu yangu upuuzi wa aina hiyo na mizaha ndio mtaji mkubwa wa CCM.. kwa kuwa wapiga kura wao wengi ni aina hiyo pia.
     
  6. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    sitashangaa baada ya muda mfupi vijana wote mashuleni watakuwa mabwabwa kama viongozi wataendelea kusuport mambo kama haya badala ya kukemea,dola 250 ni sawa na 270000,kwa watoto sita kugawanya ni kila mmoja anaondoka na 65,000 tu.baada ya mashindano yooote hayo,haya wahudhuriaji pale najua ni mamende tu wa magomeni na kariakoo,hao mayanki watapona kweli?maana wakihongwa elfu ishirini tu wataenda kutoa **** usiku kucha na njaa zao,na mbunge kahalalalisha.
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    jamani..............

    nimechoshwa na viongoziwa taifa hili
     
Loading...