Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge awa Wakala

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Amavubi, Apr 3, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,629
    Likes Received: 2,980
    Trophy Points: 280
    Katika kuhakikisha chama chake kinaibuka kidedea katika uchaguzi mdogo wa Jimbo la Arumeru Mashariki, Mbunge mmoja maarufu sana wa Chama anayetokea kanda ya kasakazini fulani aliamua yeye mwenyewe kuwa wakala na kushinda katika kituo cha kupigia kura hadi masanduku yalipoondoka...
     
  2. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Huyu sio lema?
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    usiumeume maneno, ni GODBLESS LEMA, je kwani ni kosa kisheria?
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,739
    Likes Received: 4,597
    Trophy Points: 280
    Hizi ni thread za kitoto na za kizembe kabisa.........kuna usiri gani kumtaja huyo Mbunge? watu wengine hovyo kabisa!!
     
  5. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    huyu ni mbunge wa watu na lazima ajitume kwa kufanya hivyo ili kuhakikisha
    kwamba chama na watu wa TZ kama wewe ambae unafikiri kwamba Mh. hastahili
    kusimamia na kuwa wakala mbadilike na mjue kwamba hawa ni viongozi na sio watawala
    ambao wangetaka kukao ofisini wakati chama kikihujumiwa.
     
  6. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,026
    Likes Received: 3,590
    Trophy Points: 280
    ccm wanahangaika!!!!!
     
Loading...