Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge atoa wito kwa wabunge wenzake kutahiriwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zubedayo_mchuzi, Jun 27, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Mbunge khatibu said haji wa jimbo la konde, kupitia Cuf,amewaomba wabunge wenzake kwenda Jando ili kujiepusha na hatari ya maambukizi ya ukimwi,kama walivyofanya wabunge 140 wa zimbabwe
     
  2. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyu mzenji nae ana vituko - kajuaje kama wabunge wenzake HAWAJATAHIRIWA??????
     
  3. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    yeye ametahiriiiiiii???
    inabidi NDUNGAI akae na kiboko pale mlangoni anamchungulia kila mmoja...ole wake akukute bado..unapewa BAN ya one day kama MNYIKA
     
  4. Synthesizer

    Synthesizer JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 15, 2010
    Messages: 3,166
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    Very funny! Nashauri wana JF walio wabunge wafikishe hili swali kwa huyu mheshimiwa Mbunge. Na akumbushwe kwamba kunaweza kuwa na swali la nyongeza.
     
  5. obm

    obm Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Labda anashiriki huwezi jua watu wamepinda siku hizi
     
  6. Deo Corleone

    Deo Corleone JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 13,987
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    kuna wabunge huwa wananitoa stress sana halafu eti ka declare interest eti ye katahiriwa!
     
  7. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tehe tehe teheeee.w
     
  8. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Yeye amedeclare kwamba tayari
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,841
    Likes Received: 5,209
    Trophy Points: 280
    Wazenji bwana
     
Loading...